[Trung_Peter] Khoá học offer cho newbie có phí

Cày cuốc 8 tiếng chắc mệt lắm, thà đi làm ở ngoài nhẹ đầu hơn các bạn à. Nên học cái gì kiếm tiền thụ động, chứ làm off khác gì làm công nhân online đâu.
ý kiến riêng, ae đừng chửi nha

Last edited:
Cày cuốc 8 tiếng chắc mệt lắm, thà đi làm ở ngoại nhẹ đầu hơn các bạn à. Nên học cái gì kiếm tiền thụ động, chứ làm off khác gì làm công nhân online đâu.
Cày cuốc chán chê mà ko dc pay còn khóc nữa. Mấy mảng này hết thời lâu rồi

Cày cuốc 8 tiếng chắc mệt lắm, thà đi làm ở ngoại nhẹ đầu hơn các bạn à. Nên học cái gì kiếm tiền thụ động, chứ làm off khác gì làm công nhân online đâu.
mình chưa biết rõ về cv này nó thế nào, nhưng mình nghĩ nó cũng có thể có ưu điểm hơn là ko cố định 8h nào trong ngày.

Cày cuốc 8 tiếng chắc mệt lắm, thà đi làm ở ngoài nhẹ đầu hơn các bạn à. Nên học cái gì kiếm tiền thụ động, chứ làm off khác gì làm công nhân online đâu.
cũng có cái đúng cái sai! và 1 cái là ko phải ai cũng có sức khỏe để làm ngoài đâu! mình biết có nhiều người bị khiếm khuyết tìm kiếm được hy vọng cuộc sống nhờ offer đấy

cũng có cái đúng cái sai! và 1 cái là ko phải ai cũng có sức khỏe để làm ngoài đâu! mình biết có nhiều người bị khiếm khuyết tìm kiếm được hy vọng cuộc sống nhờ offer đấy
Mình hiểu bạn ạ, có người làm offer, người làm SEO,... Ai lựa chọn hướng đi nào là do mỗi người mà, cảm thấy làm ổn thì làm lâu dài. Cứ làm ra đồng tiền là quí rồi.

Chào các bạn !
Đợt vừa rồi do dịch nên mình bận không mở lớp được .
Dự kiến sắp tới chính xác là trong khoảng 20-30 tháng 4/2022 sẽ có khóa tiếp theo ( K16 ) nếu như số lượng học viên đăng ký >30 nha !
Những ai đăng ký đóng học phí 100$ rate 24 và inbox facebook mình và Quote post này giúp nha.
Thân !

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week