[Trung_Peter] Khoá học offer cho newbie có phí

Em chào bác, đến tháng 10 mới có lớp hả bác?

Em dự định học xong thì solo 1 mình, kiếm chút sữa cho con (tầm 5-8tr/tháng) thế có khả thi ko ạ?
Chào bạn !
  1. Tháng 10 mới tiếp tục mở lớp nha bạn .
  2. Học xong solo thì chắc kiếm được chút cháo trong thời gian đầu chứ sữa thì phải may mắn mới được bạn .
    Thường thì học viên bên mình học xong thu nhập trung bình từ 2 tới 5 triệu 1 tháng nha .
    Tuy nhiên mình nghĩ cái mà các bạn ấy nhận được nhiều nhất đó chính là kiến thức và cần câu cơm . Chính vì thế mà sau khoảng 6 tháng tới 1 năm thì có những người đã lên tới con số >10 triệu . ( Tất nhiên là phải rất cố gắng ).

Thân !

Chào bạn !
  1. Tháng 10 mới tiếp tục mở lớp nha bạn .
  2. Học xong solo thì chắc kiếm được chút cháo trong thời gian đầu chứ sữa thì phải may mắn mới được bạn .
    Thường thì học viên bên mình học xong thu nhập trung bình từ 2 tới 5 triệu 1 tháng nha .
    Tuy nhiên mình nghĩ cái mà các bạn ấy nhận được nhiều nhất đó chính là kiến thức và cần câu cơm . Chính vì thế mà sau khoảng 6 tháng tới 1 năm thì có những người đã lên tới con số >10 triệu . ( Tất nhiên là phải rất cố gắng ).

Thân !
Thanks bác, sang tháng em đóng tiền học nhé :d

bây giờ có lớp ko bạn. học trực tiếp tại HN hay thế nào hả bạn.
Chào bạn !
Lớp mới nhất vào tháng 6 hiện nay đã học xong lý thuyết . Nếu giờ tham gia luôn thì học qua Video và hỏi trực tiếp mình qua messenger nha .
Hoặc có thể chờ tới tháng 10 học từ đầu nha bạn .
Học qua Call Hang Out hoặc Zoom hoặc Skype nha.
Thân !

Khi nào có lớp bạn gửi thông báo cho mình với nhé, tầm trc 2 tuần là tốt nhất. [email protected] . tks

Thanks bác, sang tháng em đóng tiền học nhé :d

Em đặt 1 suất nha học bổ sung thêm kiến thức khi nào mở khóa mới inbox em đóng học phí nha
Chào các bạn !
Mình xác nhận nha .
Thân !

Chào các bạn !
Khóa học tiếp theo vào tháng 10 nha. Các bạn có thể đăng ký ngay từ bây giờ nha.
Thân !

Chào các bạn !
Khóa học tiếp theo vào tháng 10 nha. Các bạn có thể đăng ký ngay từ bây giờ nha.
Thân !

Chào các bạn !
Thân !

Chào các bạn !
Thân !
E rất rất muốn học 1 khóa nhưng điều kiện e như thế này có học được ko bác?
Thời gian dỗi e có khá nhiều nhưng nó không cố định. Có thế rảnh cả ngày rồi tối lại không rảnh và ngược lại. Tuần thì rảnh cả tuần, tuần thì lại không rảnh được thời gian nào kể cả tối.Nếu e mà đăng kí khóa học có theo được không bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom