Trục xuất idol. Đã đảo

Bạn có nghĩ gì về idol?

• Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm

Votes: 26 39.4%
  • Vote ban forever

Votes: 40 60.6%
  • Kỳ thì, phân biệt vùng miền

Votes: 22 33.3%
  • Thường xuyên kích động, gây war

Votes: 25 37.9%
  • Idol thật tuyệt vời

Votes: 6 9.1%
  • Vote không ban , Idol cần hạn chế toxic

Votes: 11 16.7%
  • Không ý kiến

Votes: 7 10.6%

• Total voters
    66
Nếu vi phạm nội quy thì khóa bác ấy vài hôm, vi phạm khóa tiếp. Khống chế chứ đừng đuổi bác ấy đi tội lắm. Có thêm người phản bác, có thêm người ngô nghê, có thêm người tấu hài vui mà
Đồng ý. Cho ra đảo để suy nghĩ chứ đừng vote ban 4ever

Ít gì cũng đợi idol dec unband mới lập toppic này chứ. Chơi không đepj.

ôi chỉ mới một buổi chiều. Cái cột vote ban chưa nói tới còn 3 cái cột bỏ phiếu chửi cũng ko ít. Topic này mà sửa lại còn 2 lựa chọn ban vs không ban thì còn nhiều nữa :popo_burn_joss_stick:

sao không vote được nhỉ?

nếu bạn cảm thấy quá cay cú thì ráng spam lên cấp cho nhanh rồi quay lại vote vẫn còn kịp :popo_boss: . Theo ý kiến mình cứ nick nào trước ngày topic này được lập bỏ phiếu đều tính là công bằng hết. Hoặc bỏ phiếu bằng cách like, comment, share, subscribe
View attachment 165810
sao không vote được nhỉ?

nếu bạn cảm thấy quá cay cú thì ráng spam lên cấp cho nhanh rồi quay lại vote vẫn còn kịp :popo_boss: . Theo ý kiến mình cứ nick nào trước ngày topic này được lập bỏ phiếu đều tính là công bằng hết. Hoặc bỏ phiếu bằng cách like, comment, share, subscribe
newbie k đc phép vote nha bạn
mình test thử cho idol xem là clone cũng có clone hịn mới được vote :popo_boss::popo_boss:

Vote ban forever
Cái thằng nhãi ranh pipidn này mod nên ban nó vĩnh viễn đi, vì nó vào đây chỉ để làm mọi người ngứa mắt chứ chả giúp ích đc gì cho cộng đồng mmo cả

Lần đầu tiên thử va chạm trực tiếp, full log chat độ ngu của idol. Đúng là chỉ làm ngứa mắt chứ chẳng giúp gì được cho xã hội.
Vote ban forever
Cái thằng nhãi ranh pipidn này mod nên ban nó vĩnh viễn đi, vì nó vào đây chỉ để làm mọi người ngứa mắt chứ chả giúp ích đc gì cho cộng đồng mmo cả

Attachments

158.3 KB · Views: 150
    98.2 KB · Views: 147
    114.2 KB · Views: 115
    128.1 KB · Views: 108
    120.5 KB · Views: 108
    127.1 KB · Views: 143
Lần đầu tiên thử va chạm trực tiếp, full log chat độ ngu của idol. Đúng là chỉ làm ngứa mắt chứ chẳng giúp gì được cho xã hội.
Uh bạn, quan tâm làm gì cái thể loại này bạn, mất time

Bác pipidn hiện thân như một trường phái đối lập, cho ae có thêm biết bao điều thú vị khi tranh luận, nâng tầm kiến thức phổ cập, tăng khả năng hùng biện.... nói chung theo mình thấy là nên để bác ấy ở lại. Nhiều khi có những con người như bác ấy cũng vui:popo_big_smile:
Tranh luận với người có hiểu biết ai đời đi tranh luận với thằng điên thằng khùng.
Cứ tưởng ai hoá ra thằng pipi, vote ban forever :popo_smile:
Mà nó điên khùng mod có thể bỏ qua chứ đã liên quan vùng miền chính trị thì tốt nhất nên ban, trong mắt cơ quan chức năng thì trong này là cái ổ trốn thuế rồi, còn để mấy thành phần nói chuyện chính trị nữa thì cẩn thận anh em mất chỗ sinh hoạt.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back