Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.
:)

Thống kê dự án
Các thành viên: 14.904 người. Regs trong 24 giờ: 231 . người trả tiền: 103.309,74 chà.

game sao ko nạp đc tiền nhỉ, nó ko gủi tin nhắn xác nhận

quên cho ăn, chết sạch! khổ dễ sợ! Nguyên 1 đàn heo ra đi hết....

game sao ko nạp đc tiền nhỉ, nó ko gủi tin nhắn xác nhận
? kích hoạt hay nạp tiền hả cậu.

Nếu kích hoạt thì cậu vào #1 gửi tin nhắn để hỗ trợ kích hoạt bằng tay cho cậu. Còn nếu nạp tiền thì lỗi gửi tin nhắn là của WM chứ ko phải của site :D

quên cho ăn, chết sạch! khổ dễ sợ! Nguyên 1 đàn heo ra đi hết....
>.< Mua thuốc hồi sinh trong vòng 3 ngày trở lại để hồi sinh lại đàn heo nha cậu :)

Thống kê dự án
Các thành viên: 14.975 người. Regs trong 24 giờ: 268 . người trả tiền: 107.295,94 chà.

kaka từ hôm nọ đến giờ tiền mua hồi sinh bằng cả một đàn gà rồi :D

Thống kê dự án
Các thành viên: 15.046 người. Regs trong 24 giờ: 285 . người trả tiền: 108.154,27 chà.

Thống kê dự án
Các thành viên: 15.212 người. Regs trong 24 giờ: 314 . người trả tiền: 109.299,28 chà.

Mọi người cẩn thận, mình rút tiền hôm qua đến hôm nay vẫn trong trạng thái chờ!

hóa ra nguyenanhtuan là bạn này . đại gia ghê hôm nọ thấy rút 1 phát hơn 1k rúp :D
Tiếc quá ko phải ref của mình >.<

Rule thanh toán của em nó là tối đa 48h . Em nó đang fix 1 vài thứ update bên mấy site kinh doanh khác nên thanh toán hơi chậm 1 chút. Giờ các cậu check xem đã đc pay chưa nhé :)

hóa ra nguyenanhtuan là bạn này . đại gia ghê hôm nọ thấy rút 1 phát hơn 1k rúp :D
Tiếc quá ko phải ref của mình >.<

Rule thanh toán của em nó là tối đa 48h . Em nó đang fix 1 vài thứ update bên mấy site kinh doanh khác nên thanh toán hơi chậm 1 chút. Giờ các cậu check xem đã đc pay chưa nhé :)
ẹc, che vậy cũng soi ra!;) vừa check, đã nhận đc $! ^^

? kích hoạt hay nạp tiền hả cậu.

Nếu kích hoạt thì cậu vào #1 gửi tin nhắn để hỗ trợ kích hoạt bằng tay cho cậu. Còn nếu nạp tiền thì lỗi gửi tin nhắn là của WM chứ ko phải của site :D
minh nạp tiền, mấy nay ko nạp đc

hình như site Nga nó uy tín và bền lắm , hồi còn làm Seo có 1 cao nhân đã nói vs em như vậy

hình như site Nga nó uy tín và bền lắm , hồi còn làm Seo có 1 cao nhân đã nói vs em như vậy
mình chơi 3 site, chết đều 3 site sau 1 tháng =)), còn site này duy nhất chưa die, tới giờ là 38 ngày rồi, mún thịt con bò wá, hết tiền cho nó ăn =))

mình chơi 3 site, chết đều 3 site sau 1 tháng =)), còn site này duy nhất chưa die, tới giờ là 38 ngày rồi, mún thịt con bò wá, hết tiền cho nó ăn =))
thịt đi mà liên hoan, cái gì chả có rủi ro, ăn ít thôi, ham đập nhiều vào nó đứt lại trắng tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week