Request Trial Mod tunvit vào giải quyết topic cho mình nhé

Status
Not open for further replies.

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Dear trial mod @tunvit,
Đầu tiên thì mình tạo project, tức là tạo việc làm cho các mem. qua đó mình pr site mình lên. và làm việc 1 cách khoa học, không lách luật làm gì! mỗi topic xong là mua đứt bán đoạn để cho member dể phân biệt. (vả lại ko thể sửa tittle, vì đặc thù là của riêng từng cái)

Member nhằm lẫn khi làm bài: Bạn xem lại kỹ dùm mình: mỗi bài là 1 project khác nhau! gồm: nội dung post khác nhau+ ngày giờ thực thi post khác nhau. ==> giá post khác nhau, Để tránh nhằm lẫn việc post bài của các mem(post nhằm bài viết, post nhằm tiêu đề...) và tính tiền nên xong cái nào mình done cái đó. ==> đã từng làm 1 topic và nó như 1 nồi cám heo, rối hết lên

hiện tại đang làm 4 projects cho anh em có nhiều việc làm: 2 cái tháng 7 là project 16 (hướng dẫn mua PM), project 17(hướng dẫn Bán PM) ==>2 cái tháng 8 là project 18 (hướng dẫn mua BTCE) , project 19(hướng dẫn Bán BTCE)
==> tiêu đề khác nhau, nội dung post khác nhau, thời gian thục hiện khác nhau, đối tượng khác nhau.... 4 cái này hoàn toàn khác nhau ==> Định dạng chuẫn giống nhau chứ nội dung khác.

https://mmo4me.com/threads/tuyen-3-...-auto-1500vnd-post-pr-post-project-16.308807/
Còn Project 17: ko thấy
https://mmo4me.com/threads/tuyen-3-...-post-pr-post-project-18.309483/#post-5716492
https://mmo4me.com/threads/tuyen-3-...-post-pr-post-project-19.309485/#post-5721012

mỗi tháng mình thường làm 2 cái

=============
Bạn xem xét và trả lại tình trạng đầu cho công việc trôi chảy nhé
Trân trọng cảm ơn

=============

@sony4447 @MrVietkt @bmtbluesky @Kiz các bạn thông cảm nha! có 4 project mà cái bị closed, cái bị moved, cái bị xoá,nên mình ko xử lý dc! chờ BQT giải quyết xong rồi mình pay cho các bạn đầy đủ, mong các bạn thông cảm sự cố ngoài ý muốn này.

Chào bạn,
Trong điều 4 của Nội quy BOX MMO's Job Market có nêu rõ:
  1. Không được Post 2 bài có cùng nội dung
Nhìn sơ qua thì thấy bạn tạo hàng loạt topic có nội dung na ná nhau mang tính chất spam hơn là mục đích tuyển job.

Upvote 0
@tunvit lên tivi, vào nhận hàng nè...

Upvote 0
MÌnh đã tạm thời mở lại topic project 18 & 19 để bạn hoạt động với mem trong tháng 8, project 16 & 17 để bạn paid cho mem và đã reply trong conversation, reply ở đây thêm 1 lần nữa để bạn rõ

1/ Các topic project này bạn hoàn toàn có thể quy lại thành 1 topic vì chung quy lại chỉ là việc bạn thuê mem spam có 2 vấn đề chính là cách mua bán pm và btc của cùng 1 dịch vụ là site của bạn nhưng bạn lại cố tình lách luật tạo đến 19 project, chia ra 4 kiểu job là spam cách mua,cách bán pm và btce cho nhiều tháng trong khi hoàn toàn có thể gộp lại tất cả trong 1. Mình đành phải băt buộc xử lý trường hợp này, nếu không ai cũng lách luật như bạn, chia nhỏ job, thay đổi thời gian rồi post tràn lan như thế không ai kiểm soát nổi. Tất nhiên ít ai có cách pr hay như bạn nên nghĩ ra cách lách luật này cũng khá hiếm.

2/ Do đây là lần đầu tiên mình thiết quân luật trong box, mình sẽ mở lại 4 topic như đã nói ở trên. Kể từ topic 19, mình sẽ không cho phép tình trạng này xảy ra trong box đó nữa, bạn bắt buộc phải làm thành 1 topic, nội dung spam bạn có thể làm google doc và để link lên topic cho mem copy, không cần viết lại cho mất công. Nếu có job mới, chỉ cần post thời gian đăng ký và kết thúc ngay tại topic đó, hoàn toàn không có gì khó khăn. Mong bạn hợp tác, nếu không mình sẽ tiếp tục close thậm chí sẽ ban nick vì lí do tái phạm mà không cần báo để làm gương cũng như công bằng cho các dịch vụ khác. Nếu bạn còn thắc mắc có thể kiện thẳng lên admin drop mod mình để có thể tiếp tục làm việc theo cách đó. Thanks.

Last edited:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,557
170,647
Latest member
Topmanhua