New Treo máy nghe radio kiếm tiền

Nó cứ báo zay là sao các bác

2 ông xài proxy free có sẵn của gologin thì nó chả trùng, ai cũng xài loại free của nó ko trùng mới lạ. Muốn ko trùng thì kiếm proxy riêng để xài nhé
mới tập chơi mà còn xịn hơn mấy ông kia :D

mới tập chơi mà còn xịn hơn mấy ông kia :D
ae có thể mua pro giá dẻ chỉ 500-600d thôi nhé, dùng hàng free thì nó cho cả triệu người dùng chung lên cũng dễ bị dính chung IP nhau, mua cho riêng bạn để ko bị chung với ai cả
các bạn thể vô đây mua proxy rất dẻ

Kiếm tiền bạc lẻ mà cả tháng mới được nhận. Nhìn trang web thì chẳng có gì uy tín. Bác chủ không biết làm lâu chưa, bác nhận được tiền có đều không? Mình thấy hơi bất khuất vì nếu đầu tư các thứ cũng tốn thời gian và tiền lắm chứ ko phải cứ bỏ đấy không mất gì thì cứ thử cho biết. Mà cả tháng chứ ko phải chỉ vài ngày hay một tuần. Hic.

Kiếm tiền bạc lẻ mà cả tháng mới được nhận. Nhìn trang web thì chẳng có gì uy tín. Bác chủ không biết làm lâu chưa, bác nhận được tiền có đều không? Mình thấy hơi bất khuất vì nếu đầu tư các thứ cũng tốn thời gian và tiền lắm chứ ko phải cứ bỏ đấy không mất gì thì cứ thử cho biết. Mà cả tháng chứ ko phải chỉ vài ngày hay một tuần. Hic.
Mình cũng phân vân rồi lên trang trustpilot kiểm tra thì thấy bọn tây kêu trang này quá trời, nghĩ cắm cả tháng mà ko dc thanh toán chết tiền điện với proxy :((

ae có thể mua pro giá dẻ chỉ 500-600d thôi nhé, dùng hàng free thì nó cho cả triệu người dùng chung lên cũng dễ bị dính chung IP nhau, mua cho riêng bạn để ko bị chung với ai cả
Gói rẻ nhất của nó khi mua 60k proxy cũng giá ~2k/proxy
Bác xài gói nào mà có 5-600đ/proxy vậy?

Trang này là proxy dạng sever treo k cẩn thận nó band acc nhé ae vì nó cấm vps vs bot. Proxy dân cư may ra chơi được

Mua kieu gi a, co the huong dan e cai khong

Mua kieu gi a, co the huong dan e cai khong
Bác sang theart bên này e có để video hướng dẫn mua nhé

ae qua đây để xem cách kiếm tiền rút về mỗi ngày nhé, ngày nào rút ngày đó, rút về payeer

Nay mình hướng dẫn cho ae mới bắt đầu về Con đường kiếm tiền online bằng app điện thoại nhé. những ae nào mới bắt đầu thì lên xem để biết cần có nhứng gì để chuẩn bị hành trình kiếm tiền online:
1, Thiết bị điện thoại ( lên có 5-10 cái điện thoại, có thể mua cũ các loại máy dẻ tiền 5-700k, ưu tiên các loại Samsung , dẻ, bền, sài androi đáp ứng nhiều ap kiếm tiền)
2: Thiết bị internet, IP, proxy: lên có các loại proxy nước ngoài để cài lền máy với các ứng dụng xem video quảng cáo kiếm tiền,
3: Lập các loại ví online : paypal, payeer, .......
4: tìm kiếm các ap nhàn nhã để treo đỡ tốn thời gian: ví dụ các app treo tính thời gian qui thành tiền
5: Chỉ tập chung 1,2 app mà ae cảm thấy phù hợp với mình để treo, ko lên miên man treo nhiều ap cùng lúc: ví dụ ae chỉ treo 1 con ap thì các máy phụ sẽ làm ref cho máy chính và tốc độ sẽ dc nhiều tiền hơn có thể rút luôn sau 1 ngày treo, nếu treo nhiều app khác nhau có thể cần rất nhiều ngày mới đủ min rút sẽ khiến ae chán nản với nghề online này.
Ae có thể tham khảo xem kênh youtube của mình để biết cách hồi vốn mua dàn điện thoại cày mmo ban đầu chỉ với 14 ngày và các app kiếm tiền nhàn nhã nhất nhé

Trang này scam nhé ae. Cày 2k điểm nó k chuyển sang đô

Attachments

262.5 KB · Views: 80

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,451
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week