New Treo máy nghe radio kiếm tiền

nó lấy tiền đâu trả cho mình vậy nhỉ?
Bác hiểu đại ý thế này, đây là kênh radio chủ yếu quảng cáo các sự kiện mới, ví dụ ca sỹ nó muốn nổi tiếng và nhiều người nghe thấy tiếng hát của nó thì nó thuê đài PR cho nó và trả tiền cho nó, hoạc hãng sản phẩm nào đó ví dụ thằng ô tô, điện thoại nó lên quảng cáo thì trả tiền cho nhà đài, : bên nước ngoài nó đi oto nhiều lên phần lớn nó nghe radio trên oto và các nhà quảng cáo họ thích quảng cáo radio hơn là quảng cáo trên tivi, hay youtube đó, ví dụ nó thuê nhà đài 10,000$ để quảng cáo 1 SP trong 1 tháng, thì nó trích ra 1000$ để trả cho ae nghe đài còn 9000$ nó đút túi, lên các bác khỏi no nó lấy tiền đâu ra trả mình nhé, vài ba $ với ae mình thì kiếm thêm dc thu nhập chứ với bọn tây thì nó có đáng gì đâu, mình thấy vài nghìn VND lẻ trên đường có khi ko muỗn đỗ nhặt thì bọn tây nó thấy vài $ cũng thế; mình chỉ lách luật của nó để kiếm thu nhập thụ động cho bản thân mình thôi, Em chủ yếu chơi mấy web trả ít tiền và bền vững nhiều năm chứ em ít ăn sổi mấy web nào là đăng ký dc vài chục, vài trăm $, nào là chơi 1 lúc có cả nghìn đô, ko có chuyện đó đâu các bác, đơn giản mỗi tháng kiếm 5-7tr tăng thu nhập coi như tăng ca làm thêm giờ là ngon rồi, rất phù hợp với ae sinh viên có máy tính để ko, ae làm văn phòng , cắm đó coi như làm tăng ca nhé

Lần đầu tiền mình biết nghe radio mà kiếm tiền được á
Có nhiều cách để kiếm tiền mà bác, chẳng qua nhiều người thích ăn sổi kiếm nghìn đô mỗi tháng lên bỏ qua mấy web tăng thu nhập thụ động như vậy thôi,

Attachments

39.9 KB · Views: 222

của mình vừa tạo tài khoản thì thông báo không được thanh toán $ do đang ở Vn.
site cấm VN rồi à bạn?

Attachments

10.2 KB · Views: 100
    10.2 KB · Views: 106
View attachment 203863
của mình vừa tạo tài khoản thì thông báo không được thanh toán $ do đang ở Vn.
site cấm VN rồi à bạn?
cái này ko phải là cấm rút tiền, mà cấm chạy quảng cáo và làm nhiệm vụ của nó để dc nhận điểm số, ngày trước ở bên dưới chỗ đó nó có nhiều mục nhiệm vụ như là khảo sát.... các kiểu để kiếm thêm điểm số ngoài cái việc nghe nhạc đó bác

cái này ko phải là cấm rút tiền, mà cấm chạy quảng cáo và làm nhiệm vụ của nó để dc nhận điểm số, ngày trước ở bên dưới chỗ đó nó có nhiều mục nhiệm vụ như là khảo sát.... các kiểu để kiếm thêm điểm số ngoài cái việc nghe nhạc đó bác
à. cám ơn bạn

Thấy nội dung có dòng never paid là chán rồi, là ko paid kể cả nghe nhạc.

Attachments

456.9 KB · Views: 83

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week