New Treo máy nghe radio kiếm tiền

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.559
Thấy nhiều bác post treo máy chạy tool, treo vps để kiếm tiền lên e giới thiệu các bác 1 website của đức , về cơ bản là nghe radio và được trả tiền, IP VN thì cứ 15 phút sẽ được 0.25 điểm, 1 tiếng là được 1 điểm, 1000d thì được 3$, nếu fake ip US và EU sẽ dc nhiều lần hơn. Lên rất hợp cho bác nào treo mmo VPS tiện treo thể luôn web radio này nhé, về rút tiền thì cứ ngày 15 hàng tháng nó sẽ tự chuyển tiền về ví paypal do các bác cài đặt ví . Em gửi link nếu bác nào hứng thú thì giúp e 1 ref ạ. Ap rất đơn giản đăng ký các bước cơ bản, và setup ví paypal rồi mở chome lên cho nó tự chạy radio thôi ạ.
Em xin được hướng dẫn các bác treo 10 ac trên 1 máy mà ko bị baned, ko cần VPS, ko cần mua proxy nhé, 10 ac thì mỗi tháng kiếm 30$ thì cũng ngon đó, do 9 ac sau làm ref cho ac trước lên ăn % bonus nữa , tổng 1 tháng dc 35-40$ là ngon rồi
Các bác làm theo hướng dẫn nhé, :
Bước 1, có đủ 10 email để đăng ký 10 tk,
Bước 2: tải Gologin ứng dụng duyệt web ẩn danh mọi nơi trên TG, ( gologin cho sài thử 7 ngày free cho 1 email, hết 7 ngày thì còn được sài free 3 pro file là dc 3ac + 1 ac chome chính là 4 ac ), nếu muốn 10 profile tiếp thì sẽ đăng ký lại 1 email gologin mới để lấy 7 ngày free )
Bước 3, tạo 10 profile gologin với 10 proxi miễn phí trên gologin luôn để mở 10 Tab lên và đăng ký 10 tk nghe nhạc cùng 1 lúc ,
Chúc các bác thành công

Em quay video lên youtube cho các bác dễ hình dung về cái khoản treo 10 ac nhé các bác vô link ytb để xem nha

Đây là trang kiếm tiền chỉ cần 3-4 ngày là có thể rút được lần đầu tiên, còn về sau thì 10-15 ngày mới rút đủ min 2$ ; treo 10 ac thì tháng kiếm 60$-300$ tùy các bác nhé

Attachments

39.9 KB · Views: 4,737
Last edited:
Ref thử cho bác mà bèo bọt vl, 15p ~ 0.5 pts, khi nào đủ 1000 pts đây :popo_burn_joss_stick:

Ref thử cho bác mà bèo bọt vl, 15p ~ 0.5 pts, khi nào đủ 1000 pts đây :popo_burn_joss_stick:
View attachment 203709
Nó gọi là treo máy và 1 tháng nó tự pay về paypal 1 lần vào ngày 15 hàng tháng mà bác. Bác treo 1 tk thì ko dc bao nhiêu. Nhưng nếu bác treo 20 tk trên vps thì lại rất ngon. Web treo kiếm tiền trung bình mỗi ngày 0.1$ thì nó chung giá hết rồi. Con này nó nhàn ko bận gì đến mình thì cứ treo thôi

Thấy nhiều bác post treo máy chạy tool, treo vps để kiếm tiền lên e giới thiệu các bác 1 website của đức , về cơ bản là nghe radio và được trả tiền, IP VN thì cứ 15 phút sẽ được 15 điểm, 1000d thì được 3$, nếu fake ip US và EU sẽ dc x5 x6 lần. Lên rất hợp cho bác nào treo mmo VPS tiện treo thể luôn web radio này nhé, về rút tiền thì cứ ngày 15 hàng tháng nó sẽ tự chuyển tiền về ví paypal do các bác cài đặt ví . Em gửi link nếu bác nào hứng thú thì giúp e 1 ref ạ. Ap rất đơn giản đăng ký các bước cơ bản, và setup ví paypal rồi mở chome lên cho nó tự chạy radio thôi ạ.
Có được thanh toán chưa bạn sao thấy truspilot đánh giá nó 1.8 rất nhiều bình luận nói scam, và 1 cái nữa nó ghi không cho treo vps, có ai test chưa vậy

Last edited:
Nó gọi là treo máy và 1 tháng nó tự pay về paypal 1 lần vào ngày 15 hàng tháng mà bác. Bác treo 1 tk thì ko dc bao nhiêu. Nhưng nếu bác treo 20 tk trên vps thì lại rất ngon. Web treo kiếm tiền trung bình mỗi ngày 0.1$ thì nó chung giá hết rồi. Con này nó nhàn ko bận gì đến mình thì cứ treo thôi
Vậy là bạn lùa gà kiếm ref hả? trên ghi 15 pts /15 phút, IP US, EU thì x5, x6 mà mình chơi US, có 0.5 pts/15phút? :eek:

Vậy là bạn lùa gà kiếm ref hả? trên ghi 15 pts /15 phút, IP US, EU thì x5, x6 mà mình chơi US, có 0.5 pts/15phút? :eek:
nếu 15 pts/15 phút thì 1 ngày kiếm được 1440 pts. IP US, EU x5 lên là 7200 pts thì 1 ngày kiếm hơn 21$ à. Ảo vl

nếu 15 pts/15 phút thì 1 ngày kiếm được 1440 pts. IP US, EU x5 lên là 7200 pts thì 1 ngày kiếm hơn 21$ à. Ảo vl
bởi vậy, tính ra thơm quá, ref liền, mình đang ở Mỹ.. nữa treo 45p được 0.75 pts. thôi nghỉ cho lành :D

mình đề nghị forum thay đổi luật tí xíu, tuyển ref mà nói quá sự thật lên phải phạt thế nào đi, chứ mình thấy nhiều bác có nói quá lên

bởi vậy, tính ra thơm quá, ref liền, mình đang ở Mỹ.. nữa treo 45p được 0.75 pts. thôi nghỉ cho lành :D
em nhầm cái 15p dc 15 điểm để e sửa lại, 15p theo Ip VN là dc 0.25d. 1 tiếng sẽ dc 1d/1 ngày dc 24d, e treo 10 ac 1 lúc lên ac số 1 của e nó được hưởng từ 9 ref kia của e nó cao hơn các bác ak, , tóm lại 1 ac/ 1 tháng thì dc tầm 3-4$, cài cái này chỉ kiếm thêm tiền điện nước thôi, từ tháng thứ 2 trở đi mới có tiền

em nhầm cái 15p dc 15 điểm để e sửa lại, 15p theo Ip VN là dc 0.25d. 1 tiếng sẽ dc 1d/1 ngày dc 24d, e treo 10 ac 1 lúc lên ac số 1 của e nó được hưởng từ 9 ref kia của e nó cao hơn các bác ak, , tóm lại 1 ac/ 1 tháng thì dc tầm 3-4$, cài cái này chỉ kiếm thêm tiền điện nước thôi, từ tháng thứ 2 trở đi mới có tiền
treo vps được ko bạn

US 15p cũng được 0.25 pts nhé, nên các bác sau k cần fake làm chi cho mệt ;)

Update: đúng như bác thớt nói, EU,US có rate cao hơn, nhưng do có 1 số trục trặc mà nó tạm set all ~1pts/1 giờ, sau này có fix k thì k biết.

Last edited:
cứ 0.25pts/15p thì khoảng 42 ngày nghe liên tục sẽ được 3$ nhé (đấy là trong điều kiện lý tuorng)

US 15p cũng được 0.25 pts nhé, nên các bác sau k cần fake làm chi cho mệt ;)

View attachment 203731

Update: đúng như bác thớt nói, EU,US có rate cao hơn, nhưng do có 1 số trục trặc mà nó tạm set all ~1pts/1 giờ, sau này có fix k thì k biết.
cái này e cũng ko hiểu lắm vì e treo 10 ac thì mỗi ac 1 rate khác nhau, 0.25 có, 0.5 có mà 1 cũng có bác ak, em treo vài proxy US, UK, EU với ITALY nó hơi lẫn lộn proxy, em sửa lại bài tiêu đề để hướng dẫn các bác treo 10 ac ko bị baned và ko cần phải VPS nhé, chỉ cần 1 máy cá nhân là dc,

Last edited:
Các bác đọc lại bài viết đầu tiên của em nhé, e hướng dẫn lại các bác treo 10 ac cùng lúc trên 1 máy mà ko cần VPS. hay Proxy mà cũng ko bị baned nhé, về sau e sẽ gửi các bác thêm vài web treo cùng luôn để kiếm 1 thể nhé

Em mới Up bài treo tiếp 1 web nữa tháng kiếm 40-60$ tùy các bác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back