New Treo máy kiếm tiền với traffmonetizer

daiphuoc

Senior
Reactions
103
MR
0.638
Mình giới thiệu các bạn ứng dụng treo máy kiếm tiền với traffmonetizer được tặng 5 xu khi đk tk, hỗ trợ HĐH win, android, os-x. Một dạng giống honeygain, iproyal, con này mới tôi chưa có proof min pay 10 USD (được tặng 5 xu khi đk rồi chỉ cần treo thêm 5 xu), trả qua paypal, Payoneer, webmoney, btc, skill, payeer.
Các bạn vào đây để đăng ký
link ref : https://traffmonetizer.com/?aff=51454
None ref: https://traffmonetizer.com/
Treo máy rất nhẹ.

Cho xin ít hình về các phương thức rút tiền đê: 10$ trong bao lâu nhỉ!

Cho xin ít hình về các phương thức rút tiền đê: 10$ trong bao lâu nhỉ!

Hình đây bro, còn trong bao lâu thì mình ko rõ lắm, mới biết đến nó trưa nay.

Xu xài sao bạn, mình chưa đăng ký đâu
Thực ra là do quen tay thôi, nó là usd, khi đk tk nó tặng 5 usd, món này ae nào có vps, hoặc đt làm việc reg acc cắm thêm thì đăng ký kiếm thêm chút thôi, chứ bình thường ko làm gì liên quan đến 2 cái kia đăng ký ko ăn gì đâu bạn.

Làm việc thì tiện treo, khi nào đủ thì đủ, mỗi thứ 1 chút, tay to như này phải treo loại 1$/h mới thỏa mãn hihi
Vấn đề ở đây là biết khả năng có rút được không, sau bào nhiều tháng thì rút được, Sơ bộ ban đầu là nó còn gắt hơn Honey tầm tháng 5$...rồi!

Vấn đề ở đây là biết khả năng có rút được không, sau bào nhiều tháng thì rút được, Sơ bộ ban đầu là nó còn gắt hơn Honey tầm tháng 5$...rồi!
Nó trả thấp thế này thì khả năng là rút được, mấy cái trò treo máy này ít thấy scam, còn chơi mmo này thì phải hiểu là rủi ro là có, ngồi không mà đếm cua trong hang cho nhàn. tiếp cám lợn váng hết đầu.

Mà cậu nhận được htnah toán chưa ? Mình cũng mới biết con này hôm qua, và không may là con này cheat khá dễ !
Tuy nhiên mình gặp một vấn đề phát sinh là nó không update sát traffic đã sold

Kiểu đã được 0.017 mà sao nó update có 5.0032

À không của mình update rồi,
chỉ là chậm

CON NÀY THÌ CHEAT ĐƠN GIẢN NÊN CÁC BÁC CỐ KIẾM CÁCH CHEAT NHÉ, CHỨ 5$ chắc 1 day!

1gb tầm 0.1$, ngày xài vài gb, chưa đầy tháng đủ $5. Một ngày mình lướt 4gb lận
căn bản đó là mình dùng , còn nó đếm lại là chuyện khác =))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom