New Treo máy kiếm tiền với Traffmonetizer - Lợi nhuận tháng tầm 7 200 000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
Sao có mỗi 2 tk mới nc với nhau vậy =((

Nếu treo nhiều app như vậy thì proxy phải là dạng tĩnh và sống 30 ngày đúng ko bác, chứ nếu sống ngắn quá thì thay khá tốn thời gian

Nếu treo nhiều app như vậy thì proxy phải là dạng tĩnh và sống 30 ngày đúng ko bác, chứ nếu sống ngắn quá thì thay khá tốn thời gian
nếu vậy thì cậu nên chọn hướng là nhờ ai đó code một hệ thống thay đổi tự động. Một người code win form với nền c# căn bản cũng có thể code dễ dàng.

nếu vậy thì cậu nên chọn hướng là nhờ ai đó code một hệ thống thay đổi tự động. Một người code win form với nền c# căn bản cũng có thể code dễ dàng.
Vâng e cảm ơn bác

Lưu ý
Vì nhận được lời phản ánh của một người khác nên tối nghỉ là cần đửa ra thông báo này cho các bạn :

Việc làm với nhưng ứng dụng treo như trên điều quan trọng và tối quan trọng nhất là Proxy, rất khó để ban tìm được cơ sở cung cấp
proxy với chi phí phù hợp mà lại có lợi nhuận ổn định với công việc. Tất cả những bài toán tôi đưa ra đều là do tôi sử dụng nguồn proxy
chi phí rẻ tôi có. Nên tại thời điểm hiện tại bạn cần phải suy nghỉ thật kĩ trước khi tìm hiểu các thông tin rồi tìm hiểu công việc
và bỏ tiền ra thuê vật chất để làm việc.

bác có nguồn VPS rẻ ko, em xin với
VPS thì mua acc về tạo bạn ạ, cơ mà acc thì chỉ phù hợp cho những công việc ko cần backup dữ liệu. Còn loại mà gia hạn được thì rẻ nhất là 80k/tháng

VPS thì mua acc về tạo bạn ạ, cơ mà acc thì chỉ phù hợp cho những công việc ko cần backup dữ liệu. Còn loại mà gia hạn được thì rẻ nhất là 80k/tháng
Nó sẽ không phù hợp với những người chưa có nhiều kinh nghiệm, bởi sẽ có tính trạng account bị sus. Từ đó coi như là mất . Đôi khi tiền mua Account với một số bạn sẽ còn lớn hơn là bỏ tiền ra mua VPS.
Còn về VPS gia hạn được thì rẻ nhất hiện tại là 60 000 VNĐ/ Tháng

ủa rồi link ref đâu ạ?

50 con VPS chắc phải có Tools auto chứ ngồi làm thủ công thì không thấy cửa mấy rồi! Xài vài ba con VPS đã thấy đuối!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week