Treo máy kiếm tiền cho dân văn phòng

bác có mẹo nuôi nick mxh không chỉ mọi người với, em tạo twitter, fb, insta ngâm qua 24h sau nó checkpoint hết, gmail cổ 2020 nên ytb ổn, mà extension nó chưa có ytb.
Bạn bị sao ấy chứ. Mình vừa tạo twitter, insta add avt xong treo chạy auto luôn mà 3 tháng rồi không bị sao nè. Tiktok cũng vậy và nó bất tử tới giờ chưa die acc nào

cho mình hỏi nếu trêu tầm 5 con thì ngốn bao nhiêu cpu vs ram vậy ? đg treo mà làm việc gì khác trên cùng 1 máy thì có ảnh hưởng gì ko ?

Ad cho hỏi. Khi 1 nick mxh tiktok, ins, .... Mà làm hết task rồi thì đổi qua nick khác làm lại các task đã làm với nick mxh trước đó dc ko

Cách cheat này còn áp dụng dc ko bạn. Trường hợp bị block acc ko pay có khác với hổi trước ko

Cách cheat này còn áp dụng dc ko bạn. Trường hợp bị block acc ko pay có khác với hổi trước ko
Cái này không phải là cheat. Cheat là bạn chạy nhiều acc everve trên cùng 1 máy.
Còn kiểu này là 1 everve chạy nhiều tk MXH. Dù vậy nếu để nhiều MXH bị block nhiều quá vẫn nguy cơ bị ban acc everve. Vấn đề nằm ở chỗ nếu bạn giữ không bị block MXH hoặc nếu có chỉ vài nick thì không sao. Còn nhiều quá thì nguy cơ bị bay acc everve

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom