Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

đang cheat làm quả 10 acc quay lai thì thấy X k tìm thấy ads và login vào thử thì hiện lỗi sai tk và mk
tất cả các acc đều vậy tạo acc mới thì bình thường
mình dùng proxy mua
Screenshot 2022-08-30 222937.png

Một pha tự huỷ đến từ chủ thread. Hy vọng lần sau bác chủ không nên share luôn. Giờ ads chạy ít hơn xưa nữa.

Nay mình hướng dẫn các bác treo Ap làm NV xem video 10s kiếm tiền nhé, AP này có tool Auto tự động lên chỉ cần bỏ 1p mỗi ngày ra nhập lệnh tool thôi ạ , lưu ý lập tk xong vào kích tay vài cái video cho vui, để online 30p rồi mới chạy tool nhé,nếu làm free ko mua proxy thì thàng kiếm 60$
Còn các bạn muốn kiếm 1000$/ tháng thì phải mua proxy và chơi 300tk nhé, mình có hướng dẫn ae mua proxy giá dẻ 600d/1proxy, và chơi cùng lúc 300tk/1 PC nhé
Bước 1 :
Các bác tạo tài khoản tại
: http://team-like.net/?ref=86531
Các bước lập tk rất đơn giản, các bác dùng chome dịch sang tiếng việt, hoạc tiếng anh, tên TK, tên email, , nhắc lại email, Mật khẩu, nhắc lại mật khẩu, chọn giới tính, chọn quốc gia là xong ( PS lưu ý web này rút tiền về paypal lên email đăng ký bắt buộc phải trùng với email paypal nhé,
Minout là 2$ và cần 10-12 ngày là đủ min rút( bản chất 1 ngày dc 0,1$ nhưng vào nhận thưởng bonus dc 0,1$ nữa nhé đủ 2$ là rút lưu ý lên rút mỗi ngày cho 1tk thôi, ko lên rút 1 lúc tất cả các tk nhé
Bước 2 : Do 1 IP chỉ tạo dc 1 Tk lên muốn chơi 10 TK phải fake IP, proxy nhé lên các bác tải Phần mềm Gologin miễn phí về mở 10 Tab gologin chọn các IP proxy khác nhau để tạo 10 tài khoản trên gologin ,
Lưu ý là khi tạo nhiều tk trên 1 máy thì ko được dùng link giới thiệu của chính mình trên máy đó nhé. Như vậy dễ bị baned ac lắm, và các tài khoản, mật khẩu đều phải để khác nhau hoàn toàn rồi lưu vào 1 file excel, chứ không được để la lá nhau đâu, để la lá nhau thì mình nhìn còn phát hiện ra chứ nói gì đến bọn admin
Bước 3: tải tool auto về tại link https://drive.google.com/file/d/19j0VhjHG-xXBtlZSxaEQJLvKuEH0R0vn/view?usp=sharing
Link này là tool file PHP lên các bác chạy trên máy tính hoạc điện thoại đều cần cài 1 phần mềm thứ 2 nhé, trên máy tính thì chạy CMDER, Trên điện thoại thì cài termux, nếu các bác ko biết chạy tool php thì có thể lên youtube tìm kiếm cách chạy tool nhé
Link HD đăng ký và rút tiền team-like:
Link HD, tạo nhiều ac team-like để cheat:
Link HD, chạy tool auto 20 tk team-like 1 lúc :
Link HD cài đặt cmder chạy tool auto .php:
Link HD mua và sử dụng proxy giá rẻ :
link HD tạo nhiều email mỗi ngày để cheat nhiều ac mmo:
Link HD lấy user-agent và lấy cookie chạy tool .php:
Link kiếm 30$/ ngày từ treo máy nghe radio:
Sao k vào đc bác nhỉ

Thế quái nào vô view YTB thì thấy luôn cả cái Video hướng dẫn Cheat TeamLike :))
874 - Copy.jpg

Mời ae qua bên này kiếm tiền Rub nga miễn phí rút về payeer, ngày nào rút về ngày đó luôn . đỡ lo scam hay gì cả.

qua đây kiếm ngày nào rút ngày đó đi ae , mình rút phát 30s có xiền tươi luôn, đỡ chờ đợi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom