Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

Mail mình đã đăng ký mà nó báo như thế này nghĩa là chưa chắc bị ban phải không ta??

có con web tương tự team-like : https://www.socialtraffic.cloud/ nhưng rate thấp hơn 5000coin mớiđc 1$
bác viết tool php cho con này share lên được không
con teamlike đang chờ nó update lại để chạy lại ads ae nhé, lên hôm nay ko vào chạy tool dc,
ae tranh thủ vào xem top các app đào coin tháng 9 lên sàn và các coin là bán dc ra tiền tại đây nhé, ai chưa có loại nào thì tải loại đó về đào cùng nhé:

có proof không bác
Mình làm nó mấy năm trước rút nhiều lần rồi, giờ mới tìm lại nó đổi thanh toán qua payeer nên chưa có proof. Lúc trước Min 15 rup giờ nó đổi lại min 1 rup 1 ngày là đủ rút. Nó kiểu traffic exchange

Mình làm nó mấy năm trước rút nhiều lần rồi, giờ mới tìm lại nó đổi thanh toán qua payeer nên chưa có proof. Lúc trước Min 15 rup giờ nó đổi lại min 1 rup 1 ngày là đủ rút. Nó kiểu traffic exchange
1 vps/ ngày được 1 rub à bác. Có được treo nhiều ip/acc không

1 vps/ ngày được 1 rub à bác. Có được treo nhiều ip/acc không
1 ac 1 ip, có thể dùng proxy hoặc vpn miễn sao khác ip là được, 1 ac chạy trên nhiều ip thì nó sẽ chỉ suft web trên 1 cái mấy cái khác sẽ không suft web chứ cũng không ban biếc gì, trung bình 1 rúp 1 ip ngày. Có thể nhiều hơn tùy ngày. Nó cũng tựa mấy ứng dụng chia sẽ internet kiếm tiền khác nhưng, nó chấp nhận vps, proxy, vpn... Min rút 1 rup, thanh toán tự động. Không phải chờ tới 1 hay 10 hay 20$. https://autodengi.com/pr/674853

Last edited:
1 ac 1 ip, có thể dùng proxy hoặc vpn miễn sao khác ip là được, 1 ac chạy trên nhiều ip thì nó sẽ chỉ suft web trên 1 cái mấy cái khác sẽ không suft web chứ cũng không ban biếc gì, trung bình 1 rúp 1 ip ngày. Có thể nhiều hơn tùy ngày.
bèo quá, không gỡ nổi tiền vps với proxy đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back