Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

Nay nó có thêm cái verify mới thì phải, test thử 10 cái trên proxy rồi mong mai k bị banned :))))
Có verify này thì web nó càng uy tín hơn chứ sao. Ngày sưa thấy nó ko verify chỉ sợ nó scam. Sau mấy lần nó thanh toán thì mới yên tâm chạy tiếp

Có verify này thì web nó càng uy tín hơn chứ sao. Ngày sưa thấy nó ko verify chỉ sợ nó scam. Sau mấy lần nó thanh toán thì mới yên tâm chạy tiếp
bác chạy gần 300acc ảo thiệt, bác có chia máy ra k hay chạy trên 1 máy thế bác.

Có ai bị ko? sao tôi thêm proxy vào gologin là nó mất kết nối ko vậy ta. Đã làm y như clip hướng dẫn. Cao nhân chỉ giúp

mỗi ngày mình rút tiền 10 acc đc ko ạ ._. chứ 1 ngày 1 acc, chạy 200 acc rút khoai quá
Ko rút thì tiền noa còn trong tk có mất đâu bạn, hôm nay rút tk nàu 2$ thì mai rút tk tiếp 2.1$ , ngày kia rút 2.2$ . Để càng nhiều tiền rút càng tốt. Rút ít tốn phí nhiều. Ko ăn thì gạo còn đó no gì bạn

Để mai mình ad cái link nhóm telegam vào trong mấy video youtube . Bạn nào cần proxy thì vào nhóm đó nói chuyện lại nhé
bạn ơi, nhóm đó tạo chưa bạn, mình cần proxy mà thẻ mình qua giờ sai pin nó khóa mất rồi

@@ đoạn này ko run dc :(( chạy là nó báo ai chỉ vs

Lâu lắm rồi mới lại thấy dạng này

là 10 điện thoại chạy 10 ngày đc 20$ ha bác??có chạy giả lập đc hok ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week