Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

e tìm trên mạng cách tạo profile offline của thằng gologin mà toàn tạch, bị detect luôn =))
trước mình cũng tìm hiểu cái crack của ô nào rồi, mà cái crack đó lúc dc lúc tẹt , lên thôi bỏ qua, sài hàng chính hãng 7 ngày, sau mỗi 7 ngày mất công buổi sáng nhập lại profile mà nó chắc ăn lại xịn nữa

1 ngày treo thông may ra đc 100đ , máy nào khỏe mới treo đc 100 cmder
bạn này ko chịu xem video mình hướng dẫn kỹ, toàn mờ mờ tịt tịt đã vào chém gió linh tinh,
trong video mình nói rõ rồi, chạy tool auto cho 20 tài khoản 1 lúc, sau khi 40p nó chạy hết nhiệm vụ thì tắt đi và chạy cho 20 tài khoản tiếp theo, ngày vào chạy 15 lần là đủ 300 tài khoản,
nếu máy nào cấu hình yếu thì chạy giảm đi, mỗi lần chạy 5-10 tài khoản 1 lúc thôi, chờ nó chạy xong rồi thì mình sẽ chạy cái khác

bạn này ko chịu xem video mình hướng dẫn kỹ, toàn mờ mờ tịt tịt đã vào chém gió linh tinh,
trong video mình nói rõ rồi, chạy tool auto cho 20 tài khoản 1 lúc, sau khi 40p nó chạy hết nhiệm vụ thì tắt đi và chạy cho 20 tài khoản tiếp theo, ngày vào chạy 15 lần là đủ 300 tài khoản,
nếu máy nào cấu hình yếu thì chạy giảm đi, mỗi lần chạy 5-10 tài khoản 1 lúc thôi, chờ nó chạy xong rồi thì mình sẽ chạy cái khác
bacs chạy như thế thường 1 ngày bác thu về đc bao nhiều $

Các bạn lên đọc rõ tiêu đề nhé. Các tài khoản phải để tên và mật khẩu khác nhau hoàn toàn, ko được để lá lá nhau kiểu abc001 abc002 abc003... , và proxy loại mua , các proxy free có nhiều người cùng sài chung thì nó sẽ dẫn đến dễ bị ban do hiểu là 1 proxy sài nhiều tài khoản, và không được lấy link của các bạn làm ref cho chính mình, trong video và mục miêu tả video mình có nhắc kỹ cái này rồi

Các bạn lên đọc rõ tiêu đề nhé. Các tài khoản phải để tên và mật khẩu khác nhau hoàn toàn, ko được để lá lá nhau kiểu abc001 abc002 abc003... , và proxy loại mua , các proxy free có nhiều người cùng sài chung thì nó sẽ dẫn đến dễ bị ban do hiểu là 1 proxy sài nhiều tài khoản, và không được lấy link của các bạn làm ref cho chính mình, trong video và mục miêu tả video mình có nhắc kỹ cái này rồi
Hình như team like khoá k cho tạo tài khoản mới rồi. Tạo thế nào vẫn bị ban cho dù có proxy hay không

Sao bác biết thế, trước tạo k cần verify mail bây h nó bắt phải verify mới log in zo được
Có thấy mail verify đâu, có ai nhận được mail verify không cái đó mới quan trọng. Bạn có nhận được mail nó gửi không

Có thấy mail verify đâu, có ai nhận được mail verify không cái đó mới quan trọng. Bạn có nhận được mail nó gửi không
Có bác, nó gửi mail veri zo cái mail bác đăng kí đó, từ từ nó mới gửi nó k gửi liền đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom