Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

bác gửi đây e 1 con e check là biết
DE
156.238.9.46
6937

bac biết lỗi này là gì không bác View attachment 203934
Bạn đọc kỹ cái video mình hướng dẫn mua proxy đi. Mình nói rõ là cái IP máy của bản nó bị nhảy thì bạn phải vô lại cái seting để copy cái Ip lên trên rồi save lại rồi mà. Bọn chọn chế độ IP để sử dụng proxy thì khi bạn tắt máy tính bật lại nó sẽ nhảy ip máy , thì toàn bộ 100 cái proxy đó đều ko thể mở lên dc.

Nếu bạn chọn chế độ user và pas thì lúc tạo profile sẽ mất công lâu hơn so với để chế độ IP chủ nhiều

ihzqsjoffvrtjddlnw7d

hahaha. xem trong video không thấy bác ấy điền use , e điền oke r, ths kiu bác ạ
con này sống tốt b nhé

Bạn đọc kỹ cái video mình hướng dẫn mua proxy đi. Mình nói rõ là cái IP máy của bản nó bị nhảy thì bạn phải vô lại cái seting để copy cái Ip lên trên rồi save lại rồi mà. Bọn chọn chế độ IP để sử dụng proxy thì khi bạn tắt máy tính bật lại nó sẽ nhảy ip máy , thì toàn bộ 100 cái proxy đó đều ko thể mở lên dc.
mình có lưu ip rồi, do mình không điền use pass proxy mà

e test thử 10 cái proxy free hôm qua thì nay die 2 cái, tốt nhất vẫn nên mua proxy nha bác.
hàng free thì nó hay hên xui do có hàng triệu người khác cùng sài chung , tốt nhất lên mua cái gói dẻ dẻ 3$/100 proxy, nó cũng chả đáng bao nhiêu,

Bác xài proxy socks 5 có bị die acc team-like nào chưa bác
chưa bác, bọn proxy sock 5 này nó tốt lắm, chưa die phát nào, trừ các bạn sài mấy cái free do nhiều người dùng chung mới bị thôi, còn proxy mua này thì khi nó bán cho mình rồi thì chỉ mình dùng thôi, nó ko bán cho thằng khác dùng chung nữa đâu mà no

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom