Tutorial treo máy kiếm 10-15$/pc ngày install pay qua faucethub

Wallet adress này là địa chỉ của ví bitcoin đúng ko bác?

Attachments

31.3 KB · Views: 157
Bạn có thể giải thích rõ phần 4 tab vs 1 trình duyệt ko? mình ko hiểu? có nghĩa là 1 trình duyệt mở 4 tab của 1 cái auto faucet hoặc auto claim đúng ko?

Bạn có thể giải thích rõ phần 4 tab vs 1 trình duyệt ko? mình ko hiểu? có nghĩa là 1 trình duyệt mở 4 tab của 1 cái auto faucet hoặc auto claim đúng ko?
ukm đúng như bạn nói .nhưng àm bây giờ bạn có thể mở max cửa sổ để auto/trình duyệt rồi nhé
Wallet adress này là địa chỉ của ví bitcoin đúng ko bác?
trtớc tiên bạn cần chọn loại coin muốn nhận đã nhé .nếu bạn điền btc thì click chọn auto>5min

còn chrome sao?
ở thanh cài đặt bạn tìm xuống cài đặt nội dung

Trên firefox mình bật 2 windown, mỗi cái Mình chạy auto manual của hai trang, vậy là có 4 tab, tương tự mình làm trên các trình duyệt khác, hai con vps mình cũng làm tương tự vậy có ổn ko bác ?
được bạn nhé .cứ bật thoải mái auto cũng đc mà manual cũng đc nhé

vậy phải đầu tư 1 cái vps đúng ko bạn?
mình đang quan tâm bài của bạn vs lại mình newbie nên ko rõ

đầu tư cũng dc. nếu máy bạn đủ mạnh thì có thể kiếm free trên máy thật trc. đầu tư vps sau cũng dc

chà topic mới lập ra 2 ngày đã 7tab, kiểu này chắc nát sớm mất =))))) mà nếu k nát thì sẽ là do k còn ngon nữa

mình cũng thử, mà pop up nó cũng tự bật :3
:D bác thử dùng cái này xem https://chrome.google.com/webstore/detail/popup-blocker-pro/kiodaajmphnkcajieajajinghpejdjai
bạn cứ test thử trên máy tính của mình sau đó thấy kiếm đc thì đầu tư bạn nhé
ok thank bác
chà topic mới lập ra 2 ngày đã 7tab, kiểu này chắc nát sớm mất =))))) mà nếu k nát thì sẽ là do k còn ngon nữa
chán lắm bác ạ .topic lập 1 ngày nó fix auto thành 1h :D

đọc qua mà chưa hiêu lắm, mình có dư cái lap mà ko biết làm gì, bạn hưỡng dẫn kỹ mình làm đk ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom