Tutorial treo máy kiếm 10-15$/pc ngày install pay qua faucethub

bác tối ưu hóa máy lên cấp quyền cho ram chạy tối đa có lẽ là đc :D vps em 8g ram mà chạy 300tab vẫn bình thường (tab ở đây là cửa sổ trên trình duyệt ý bác)
hôm qua thử treo trên ff cũng ngốn k kém

hôm qua thử treo trên ff cũng ngốn k kém
bây giờ bác chọn loại trình duyệt nhẹ nhất rồi mở cửa sổ trong tab ý ko cần phải mở từng tab như trước nữa đỡ tốn ram hơn trước rồi bác

bây giờ bác chọn loại trình duyệt nhẹ nhất rồi mở cửa sổ trong tab ý ko cần phải mở từng tab như trước nữa đỡ tốn ram hơn trước rồi bác
bác cho hỏi là làm sao để load nhiều tab mà k cần nhập ads nhiều lần vậy :3

Đã ai nhận được tiền về chưa ???

vps bác mua ở đâu vậy :3
https://vinahost.vn/vps-gia-re.html đây bác nhé
Đã ai nhận được tiền về chưa ???

tiền vẫn về mỗi phút mà bác :D (60p update lịch sử/lần)

bác cũng chịu khó cham cày ads nhỉ 300 tab :3
à chăm gì đâu bạn .chủ yếu treo trên vps ko cày cuốc gì nhiều nên share anh em cùng ăn thôi .chứ cỡ em đã là gì có mấy ông đào coin mới ý .ngày kiếm cả tỉ bạc ko ai biết :D

cái anti nào chặn tab vậy bác. trc mình thử xài mấy cái trên mạng vẫn k hiệu quả. chứ click khoảng 30 cái mà nó ra lia ria cũng mệt
bác vào about của firefox chỉnh là tắt popup với img ngay. điểm 60 phút cộng lại thì cũng bằng manual. vậy thì nhập manual cho rồi chứ treo chi cho hại máy:popo_amazed:

Trên firefox mình bật 2 windown, mỗi cái Mình chạy auto manual của hai trang, vậy là có 4 tab, tương tự mình làm trên các trình duyệt khác, hai con vps mình cũng làm tương tự vậy có ổn ko bác ?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back