Got Paid Treo Máy kiếm 1-2$ mỗi ngày mà Không cần làm gì

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
Update: Vì nhiều bạn gặp khó khăn khi cài đặt cho nên:
Pm yahoo: started_tran_long_22 để mình giúp:

1/ Tạo Thread free
2/ Cài đặt phần mền cho chạy điểm
3/ Rút tiền thành công

P/S; các bạn cài đặt teawie 8 mình sẽ làm tất cho các bạn, các bạn không cần làm gì cả, chỉ việc treo máy và nhận tiền

Update

Nếu mục Stat trong phần mềm bị mờ luôn có nghĩa là account không link được với pm, lỗi này xảy ra do 1 số bạn xài winxp và windows 8, cách khắc phục như sau :

Login vào web, copy cái token của nó.
Paste token vào trong phần mềm và save lại.
Qua mục Stats và nhìn vào Threads = 1 là ok, sau 8 giây có tiền. Nếu threads=0 thì lien hệ với mình để có thread free.
Nếu vẫn ko sửa dc lỗi thì cài máy ảo VMware và cài win7 trên đó để chơi.
Thời gian rút tiền: Nên rút vào buổi tối khoảng 8, 9h đến 12h, giờ đó ở Mỹ là đầu ngày làm việc tụi nó sẽ nạp tiền.

Các câu hỏi phổ biến mà các bro hay thắc mắc, mình tổng hợp lại như sau:

1. Rút tiền ko được, bị báo lỗi?
Trả lời: Tài khoản admin hết tiền nên chưa rút được, đợi và rút lại vào đầu ngày làm việc của Mỹ là khoảng 9h tối.

2. Account cũ ko chơi được, tạo account mới có thread xong vào lại phần mềm lại thì ko thấy link vào tài khoản mới? Không vào được mục Setting và Stats trên phần mềm?
Trả lời: Xóa toàn bộ thong tin lien quan đến account cũ trước khi truy cập vào Account mới, bao gồm uninstall phần mềm, cookie, cache, ...

3. Sao qua buổi trưa rồi mà tài khoản web vẫn =0 mặc dù đã chơi?
Nó chỉ update tiền của trọn ngày hôm trước nữa, giờ mỹ nó tính là vào 12h trưa ngày hôm trước, còn lại sẽ cho vào ngày hôm sau.

4. Tiền trên phần mềm bị giảm?
Do nó đã rút 1 phần vào trong web để mình rút ra LR. Tiền tổng cộng của bạn = tiền trên web + tiền trên phần mềm

5. Khởi động lại máy tiền trên phần mềm mất luôn?
- Vì bạn sử dụng chương trình đóng băng nào đó dẫn tới mất thông tin của phần mềm cũ và token nên mất tiền.
- Bạn nhấn nút reset token cũng mất tiền.

6. Nhiều máy chơi 1 account được không?
Không, mỗi máy 1 account.

Hôm nay mình xin giới thiệu các bạn một chương trình kiếm tiền tự động, chỉ cần treo là có tiền.

Ai có vps thì giàu to nhé.

Chương trình mang tên Digital Generation

Một số thông tin về Digital Generation:

1. Min pay 0, và pay qua LR. Cứ 5 giây balance của bạn sẽ tăng 0.0001$. Nhưng nếu máy ngon thì sẽ tăng nhiều hơn

2. Máy chủ sẽ update balance và 12h trưa hàng ngày.
Ví dụ trong ngày 24/04/2013 bạn đạt 1.2$, đến 12h trưa ngày 25/04/2013 bạn đạt được 2.0$ thì máy chủ sẽ update balance cả bạn là 1.2$ và bạn có thể rút. (Nó chỉ update balance của ngày 24/04, còn số tiền đạt được trong ngày 25/04 sẽ được update vào ngày 26/04)

3. Đây là một chương trình đầu tư mua Thread, Bạn được tăng free 1 thread khi tham gia,mỗi thread giá 50$

Đầu tiên đăng ký tài khoản nhé: ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

Sau khi đăng ký bạn down chương trình về và cài đặt

Sau khi download bạn cài đặt và chạy chương trình. Chương trình sẽ bắt đầu tự chạy và tự phát hiện tài khoản của bạn.

Đây là hình ảnh của em nó

UPDATE PROOF HÀNG NGÀY

PROOF LẦN 1 (pay lúc 23h):
Proof của mình luôn nhé, không fake của bất kỳ ai, update proof hằng ngày

PROOF LẦN 2 (pay lúc 14h12phut):

Đặc biệt: Bonus 0,05 cho bạn nào có proof trên 1$ nhé, Reback 50% số tiền nhận được từ anh em

P/s: Sẽ có chế độ Reback cao cho anh em sau sau vài ngày chiến

Last edited by a moderator:
Up

id kaka272
lr:u9601129

có tăng free thread nào đâu chủ thớt

Thớt cho hỏi rút tiền kiều gì nhỉ
:binhsua52:

sao treo rồi mà qua ngày hôm sau vẫn ko thấy $ trong balance

không còn free thear nữa làm sao giờ các bác, chủ thớt co thear nào share cho mình 1 cái dc k bác . thanks...

mấy bữa nay bận quá ko thì phụ bác 1 tay roài

bạn nào chưa có threads pm YH: hnib123
mình đk dùm cho nhé :binhsua168::binhsua57:

ID: beantc
LR: U6661110
hôm nay bắc đầu treo thử xem thế nào :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780