New Treo 10 ap điện thoại, ngủ dậy rút 20$

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.559
Xin chào các bác, lại là em đây, em thì vốn hay lười làm và lại đòi có ăn lên phần lớn các mục e chia sẻ là treo máy ko cần làm gì cũng có xiền, và giờ e lại chia sẻ cho các bác con này chỉ cần treo lên máy để đó rồi đi ngủ hay đi làm gì thì tùy các bác, xong dậy là rút tiền paypal,
Bản chất con này nó là ap điện thoại, lên trên điện thoại chỉ lên treo 2-3 tài khoản cùng lúc thôi, nếu muốn treo nhiều tk cùng lúc thì cần treo trên giả lập máy tính và nhân bản ra các bác nhé, Với mỗi tài khoản treo 1 ngày sẽ dc 2$, treo 10 tk thì sẽ dc 20$

e gửi các bác link youtube có giới thiệu cụ thể từng chi tiết về con app này, các bác có thể lấy link tải ap trong mô tả video ytb nhé:

Last edited:
Tinh thần chia sẽ của bác là rất quý, nhưng mấy dạng này nó đã chuyển sang cày theo lv bác à, k có treo như trước được đâu, và giới hạn 15lv/ngày, bác nên check lại, để kéo anh em new vào tăng ref cho bác còn họ lại k được gì. Thân ái chịch chịch.

Nó có nhiều nv khác nhau, có nv cày lv thì dc nhiều point hơn và chỉ 1p là lên 1lv. Cày kiếm point nhanh hơn treo. Và có nv treo time. Bác kéo lên tìm nv nhé. Ngoài ra muốn kiếm nhiều point hơn thì có thể chạy song song nhiều nv cùng lúc bằng phần mềm chạy song song ap nhé. Chạy song song sẽ rất nhanh đủ min rút

Tinh thần chia sẽ của bác là rất quý, nhưng mấy dạng này nó đã chuyển sang cày theo lv bác à, k có treo như trước được đâu, và giới hạn 15lv/ngày, bác nên check lại, để kéo anh em new vào tăng ref cho bác còn họ lại k được gì. Thân ái chịch chịch.
Bác ko tìm hiểu kỹ mà nói vậy là sai rồi, trong nhóm telegram rất nhiều người treo time nhé. Còn bác ko muốn treo thì bác ko cần chơi làm gì cả vì ref ko hoạt động cũng như ko có ref mà bác kêu e tăng view ref. Ref ko chơi thì ko có tác dụng mà đã chơi thì họ phải thích thì mới chơi

Bác ko tìm hiểu kỹ mà nói vậy là sai rồi, trong nhóm telegram rất nhiều người treo time nhé. Còn bác ko muốn treo thì bác ko cần chơi làm gì cả vì ref ko hoạt động cũng như ko có ref mà bác kêu e tăng view ref. Ref ko chơi thì ko có tác dụng mà đã chơi thì họ phải thích thì mới chơi
Thì em kêu bác check lại mà, em cũng làm mấy con app dạng này, trước treo kiếm phê lắm, sau nó update thành point/lv hết nên phải bỏ hẳn P2E chỉ làm offer wall của nó, để chút rảnh test thử, nếu thật sự là treo được như trước thì em donate bác 5 acc luôn (rút về mail bác khi đủ min)

Lúc có nv treo time thì add hết các nv đó lại nhé . Sau này mình thích treo cái gì thì treo và lúc nó chuyển nv lv thì vẫn treo ap time trong mục của mình dc. Và nó đổi vòng nv giữa time và lv trong ngày

Lúc có nv treo time thì add hết các nv đó lại nhé . Sau này mình thích treo cái gì thì treo và lúc nó chuyển nv lv thì vẫn treo ap time trong mục của mình dc. Và nó đổi vòng nv giữa time và lv trong ngày
Bác check tin nhắn e với ạ

Xin chào các bác, lại là em đây, em thì vốn hay lười làm và lại đòi có ăn lên phần lớn các mục e chia sẻ là treo máy ko cần làm gì cũng có xiền, và giờ e lại chia sẻ cho các bác con này chỉ cần treo lên máy để đó rồi đi ngủ hay đi làm gì thì tùy các bác, xong dậy là rút tiền paypal,
Bản chất con này nó là ap điện thoại, lên trên điện thoại chỉ lên treo 2-3 tài khoản cùng lúc thôi, nếu muốn treo nhiều tk cùng lúc thì cần treo trên giả lập máy tính và nhân bản ra các bác nhé, Với mỗi tài khoản treo 1 ngày sẽ dc 2$, treo 10 tk thì sẽ dc 20$
View attachment 204350

e gửi các bác link youtube có giới thiệu cụ thể từng chi tiết về con app này, các bác có thể lấy link tải ap trong mô tả video ytb nhé:

ngày 2$ tháng là 60$ mà sao cái proof có 1.6$ tận từ tháng 5 thế =)

Chúc bác và ref gặp nhiều may mắn và kiếm nhiều cái $2 nhé.

Topic không có nội dung rõ ràng: 20 usd sau bao nhiêu năm? "Ngủ dậy rút 20$" thì 100 người đọc, 99 người sẽ hiểu là đc 20 usd sau 1 đêm. Yêu cầu cung cấp bằng chứng đã rút 20 usd! Nếu không đề nghị các mod close topic này lại vì phát ngôn sai sự thật câu ref!

Topic không có nội dung rõ ràng: 20 usd sau bao nhiêu năm? "Ngủ dậy rút 20$" thì 100 người đọc, 99 người sẽ hiểu là đc 20 usd sau 1 đêm. Yêu cầu cung cấp bằng chứng đã rút 20 usd! Nếu không đề nghị các mod close topic này lại vì phát ngôn sai sự thật câu ref!
Mấy topic tuyển ref giật tit còn hơn kênh 14

Proof nè đại gia ngàn $. Ghê chưa 😁 Thớt nói $2/ 1 acc chứ nói $20 hồi nào mà bắt ghê thế.
Edit: xóa ảnh :D

Last edited:
Mới tham gia mà đc 2.5$ chưa cần 1 ngày hả bro :)))
Sao bạn biết mới tham gia? nhỡ đâu mình làm hồi đó giờ, giờ sẵn dịp nên show proof thì sao? ;)

Thôi từ giờ tôi ko chia sẻ cái gì nữa. Chia sẻ ae ai thích thì làm kiếm thêm. Ko thích thì thôi. Tôi nói rõ tiêu đề là treo 10 ap, và nội dung có nói rõ là mỗi ap 2$, và 10 ap sẽ dc 20$, cái, các ô thì ko đọc gì vào chỉ chích, trong video tôi cũng hướng dẫn cụ thể các lưu ý. Chứ hơi đâu mà gõ từng chữ mất vài tiếng đồng hồ các lưu ý lại cho các ông, 1.61 thì paypal nó trừ phế fee, bạn chưa rút paypal bao giờ ak.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom