Request Trên 30 post rồi sao chưa được mở topic ?

phuongnd

Senior
Verified
Reactions
549
MR
123.466
Insuree Balance
88428|1999.99
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-22-95-usdt-23-25-ppus-22-sell-usdt-23-35-pm-23-2-po-23-00-gd-all-bank.409569/|0||0|5
1||Gmail Account|https://mmo4me.com/threads/sell-acc-gmail-chat-luong-rate-4k-all-bank.418909/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
em cũng tham ra diễn đàn khá lâu rồi, dạo này mới thường xuyên onl được em mới trở lại mmo4me, em cũng đã Lhe admin và đóng bảo hiểm rồi, check thì cũng thấy hơn 30 post rồi mà sao chưa dc mở topic tại box Buy Sell Or Trade ?
help me :)

em cũng tham ra diễn đàn khá lâu rồi, dạo này mới thường xuyên onl được em mới trở lại mmo4me, em cũng đã Lhe admin và đóng bảo hiểm rồi, check thì cũng thấy hơn 30 post rồi mà sao chưa dc mở topic tại box Buy Sell Or Trade ?
help me :)
check ở đâu hay thế? mình thấy có 12 post thôi. đo kính là vừa bạn nhé. ;)

Upvote 0
check ở đâu hay thế? mình thấy có 12 post thôi. đo kính là vừa bạn nhé. ;)
12 là tin nhắn mà. post check trong postings mà :(

Upvote 0
12 là tin nhắn mà. post check trong postings mà :(
hiện tại là 13 như bác trên nói, nếu đủ 30 mà không post bài trong Buy Sell được thì hãy lập topic hỏi mod nha bạn, join 2015 có BH mà ít đọc rules diễn đàn vậy, sau này có sự cố thì ăn vạ à? :D

Upvote 0

30 này nè thánh :D đừng troll anh em cái cơ bản này chứ :(

Upvote 0
Mắt bác bị sao rồi, Mười Ba mà lại tưởng Ba Mươi

Upvote 0
em đọc rule cả tuần nay rồi, cái đó em thấy message tưởng là tin nhắn cá nhân, chứ đâu nghĩ nó là post !
sr mấy bác nhé. mod bỏ qua nhé :)

Upvote 0
hiện tại là 13 như bác trên nói, nếu đủ 30 mà không post bài trong Buy Sell được thì hãy lập topic hỏi mod nha bạn, join 2015 có BH mà ít đọc rules diễn đàn vậy, sau này có sự cố thì ăn vạ à? :D
đời em chưa thèm ăn vạ ai bao giờ bác ơi :D bác vui tính vừa thôi chứ

Upvote 0
Upvote 0
16 rồi, cố lên bác :D

Upvote 0
Upvote 0
có 1 số mục như report scam, chat... ko lên số post đâu. nên bạn nào có ý định spam thì nên chú ý né mấy mục đó ra nhé :D

Upvote 0
có 1 số mục như report scam, chat... ko lên số post đâu. nên bạn nào có ý định spam thì nên chú ý né mấy mục đó ra nhé :D
em k spam đâu, chỉ thấy tội cái là vào rõ lâu rồi mà chưa có nổi 30 post . như newbie thôi :(

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom