• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trào lưu :h000?

boj1102

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Hiện giờ trên chatbox có rất nhiều người dùng emo con heo này, câu chat nào cũng chèn thêm cái emo

Nhìn nhiều hoa hết cả mắt, chóng hết cả mặt.

Có khi nhiều người còn spam cả một câu toàn emo này

nhìn rất ư là bệnh hoạn :binhsua58:

nhiều bạn còn bồi thêm mấy cái câu để miêu tả cái việc mà con heo này làm (hơi trừu tượng) ->
(tự tưởng tượng xem nó làm gì thì sẽ biết người đó nói gì)

Nói chung mình ko có ý kiến cấm mà góp ý các bạn hạn chế dùng emo này thôi :binhsua78:

@P/s: nhất là bạn asuno câu nào bạn cũng phải có cái hình con heo này thì mới đc :-w

Có nhà một tầng ko muốn cơi nới lên trên nên không nhận gạch đá xi măng bê tông gì nhá :binhsua161:

mình thấy hay mà !
nhưng mà cũng nên bớt lạm dụng nó ! đưng spam thành hàng dài là được rồi !
còn 1,2 con j đấy ! nhìn mắc cười ! bớt đau đầu ! :binhsua06:
:h000

Upvote 0
vậy bạn làm gì công to việc lớn gì post lên cho mình học tập vs. Mình dám cá vs bạn mấy cái người mà bạn kêu rảnh rỗi ko có vc gì làm vs cả điên ý người ta thu nhập khá hơn nhiều người đó :))
P/s: SB là nơi chém gió vui chơi xả street :))
không phải ai cũng thu nhập cao hơn nhiều người đâu, cứ xem cái topic tuyển ref của tớ :m014:
còn về cái emo, cái emo hoàn toàn không có tội, chả qua là mọi người nhìn vào nó và nghĩ bậy thôi :m021:
nhìn thử cái này đi :
:m046:

Upvote 0
không phải ai cũng thu nhập cao hơn nhiều người đâu, cứ xem cái topic tuyển ref của tớ :m014:
còn về cái emo, cái emo hoàn toàn không có tội, chả qua là mọi người nhìn vào nó và nghĩ bậy thôi :m021:
nhìn thử cái này đi :
:m046:
hiẹp xỹ chim lợn nói hay quá. máy nay lượn đâu ko thấy chém

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight