[tranhieu0510]Siêu site Autora mới, thi tuyển reg,tặng ngay 0.1$ cho đăng ký, hotttttttttttttttttttt

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này đang mở cuộc thi tuyển direct reg, giải nhất là 5$ cho tuần này, anh em ủng hộ mình ngay nhé :
- Đăng ký và click hết Ads to ( trị giá 0.005$ trở lên), mình sẽ tặng ngay 0.1$ vào PP
( chú ý click hết ads phần Sufs Ads, và vào Account, Earning Are, click vào phần read Ads click hết ads trị giá 0.01$ nhé).
- Chiều mai công bố giải, trúng giải tặng tiếp 0.1$ cho các bạn ( ai trúng giải đăng trên trang chủ.
Link đăng ký nè:
http://www.pocketchangeptc.com/index.php?ref=tranhieu0510

Đăng ký các bạn chú ý vào mail click hoạt code nhé.
Giúp mình up trúng giải nhé các bạn, uppppppppppppppppppp
( thời gian mình bonus là sáng mai nhé, vì giờ và tối nay ở công ty trực mai mới về đc, anh em ủng hộ mình ũm giải nhé, upppppppppppp)

( các bạn chú ý lúc login nó có mấy hình tranh, kéo hình tranh vừa khít ô trống nhé, kiểu capcha ấy mà :D)

---------- Post added at 03:03 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

Up cái, giúp mình các bạn, cùng nhau kiếm $ về cho tổ quốc thân yêu nào UPPPPPPPPPPPPPPP

Last edited by a moderator:
không vào được. tuy không thích chơi autora nhưng ref dể anh trai lấy số lượng nghe. không click nghe nhưng không vào được site sao ref bjo

không vào được. tuy không thích chơi autora nhưng ref dể anh trai lấy số lượng nghe. không click nghe nhưng không vào được site sao ref bjo

Vào bình thường mà đại ca, hic vẫn đang log ầm ầm nè

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

À tại copy link lỗi, đã fix,anh em up ủng hộ vơisssssssssssssssss

đã ref 1 acc và click 1add để anh trai lấy số lượng dr thôi nghe. chúc anh đoạt giải
ai không chiến thì cũng ủng hộ giống mình nghe. chủ yếu là cái giải thưởng cho người của mình

Ai k reg chứ pác Hiếu là reg ngay, bác H uy tín mà! :D
ID: kimino
PP: onewish.onefuture[at]yahoo.com

Nếu trung giải bonus cho mình 0.2$ với nhé! ;))

Trúng giải lộc lá thì sao phải xoắn :D, phương trâm của mình là $ cứ phải về nước nhà nên mình rất thích bonus cho anh em, tiền PP của mình thì tuyệt đối an toàn anh em ko bao giờ phải sợ vấn đề gì với PP cả.
UPPPPPPPPPPPPPPP

Anh có thể bonus qua AlertPay, em reg mấy site khi nào tổng hợp đủ 0.9$ trở lên anh gửi luôn 1$ qua AP cho :D

Mình nhấn thanks là đã xác nhận, tiếp tục up nào các bạn :D, hưng phấn thế ko biết :D

Cảm ơn các bạn, cố gắng click cho mình hôm nay với ngày mai nhé, reset lúc 12h trưa, :D, tối mai trao giải rồi

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

Uppppppp:(

Em ko chơi nhưng up hộ anh nhé. Hoặc nếu reg mà ko click có đc ko ạ?
Anh rỗi thì up giùm em topic hotearnbux :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week