Ask Tránh acc Telegram bị banned như thế nào?

lấy được chưa bạn? mình bay mất acc chính chủ chứ :(
em từng bị ban 1 acc chính chủ. Bẵng đi 1 thời gian, log vô lại thì thấy được. Hình như nó sẽ unban sau 1 khoảng thời gian nào đó.

chắc chơi multi acc, vô tình chết luôn acc chính

Làm sao để nó hết thời gian bị limit post bài tren group nhỉ các bác
Nó có quy định ngày mà. Hết ngày limit thì post bài bình thường

Em xài có 1 telegram theo số đt em đang dùng. 2 tháng nay ko dùng nên xóa ứng dụng. Giờ cài lại mà chờ mã code gửi về hoài ko thấy. Không biết bị sao luôn. Mong ae chỉ giúp. Cảm ơn và hậu tạ sau

Em xài có 1 telegram theo số đt em đang dùng. 2 tháng nay ko dùng nên xóa ứng dụng. Giờ cài lại mà chờ mã code gửi về hoài ko thấy. Không biết bị sao luôn. Mong ae chỉ giúp. Cảm ơn và hậu tạ sau
Thường thì acc tele reg rồi nó sẽ gửi mã vào tin nhắn trong tele trước, sau nó mới gửi mã về sdt, b đợi nó chạy hết time chờ rồi resend lần nữa xem ?

vừa mới bị xong acc clone tự join group bị banned mà acc ko join cùng ip nó banned luôn mới đâu thế mà cái acc chính không bị sao

em cũng mới bị như các bác, acc chính mời các clone vào group. E add hơn 30 acc vào group, acc lập bằng code sim thuê online.Được hơn 10 ngày, hôm nay vào thì bị band khoảng 15 acc, dùng sdt log lại thì sim bị band. Hôm này e cũng vào sử dụng các acc này nhé.
Hóng các cao nhân chỉ đường, cho e biết lí do để em còn biết tránh với.
Làm airdrop đã mệt mà tele bị band thì làm gì đc trả gì nữa....

Điều khoản chống spam của telegram rất khắc nghiệt.
Nó nhắc đi nhắc lại rằng. Mỗi khi muốn chat, trao đổi với ai thì phải dám chắc rằng người bạn muốn liên lạc sẽ vui vẻ chat với bạn. Nếu không thì cũng dễ bị dính spam.
Nuôi acc để làm nhiệm vụ thì hạn chế chui đầu vào 1 nhóm do chính mình quản lý. Nhóm mà chỉ để post link quảng cáo, link giới thiệu, link ref... Bọn telegram nó rất dị ứng với mấy thứ đó.

Bạn nên làm ngược lại. Khi cần truyền đạt link, chỉ dẫn, ref.. cho các acc phụ vào chiến thì nên để cho các acc phụ của mình "tự nguyện" join vào group của chính mình nếu cần. Trong đó mình nên spin bài lên, chủ nhóm post bài viết đầy đủ vào đó.

Các acc phụ chỉ cần nhớ group thì vew nó thì sẽ thấy link đầy đủ và làm việc, click ref bình thường.
Cho e hỏi là nếu acc bị band cầm kênh, thì làm thế nào để lấy kênh đấy ạ. Có admin phụ bên trong

Cái này em đã nói rất rõ ở trên rồi, chẳng qua em nói theo một cách khác, không nói như cách bác nói thôi, chứ có phải ko nói đâu. Có chăng không hiểu là người khác không hiểu, tự dưng bác đi quote bài em rồi nói, bảo sao em không cãi với bác. Còn tình huống vừa rồi thì theo ngữ cảnh thì chữ "bị" với "sẽ" ở đây đều như nhau, đó là cái bác chỉ trích em nên em mới bực. Nói với bác luôn là em chả nghĩ gì đâu mà phải tự ái, nếu không em chả theo dõi ở đây để góp cái kinh nghiệm mình biết vào.

p/s: Nếu có em có ngu thật thì chỉ mình em ngu, đừng lôi chữ dân MMO vào bác à.

Thân.
Cho e hỏi là nếu Acc bị Ban rồi thì có cách nào để lấy nhóm hoặc kênh của acc đấy không ạ. E có admin phụ bên trong ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,441
Latest member
kaneyama

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom