Ask Tránh acc Telegram bị banned như thế nào?

quanghieu2711

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình là e bị banned sạch toàn bộ tk telegram, có ai có cách nào để tránh bị vậy ko ạ
Em member mới, ko biết đúng topic ko mong add thông cảm

chắc add member vào group à bác, em mới bị block 1 ngày, bác add nhiều, chắc block rồi
đúng r bác, em add 30acc đó vào 1 group để dễ quản lí, thảo nào, vừa add xong sử dụng bth, hôm sau mở lên block sạch

của bác tự nó mở hả hay phải dele group đó đi mới đc

Ko gỡ dc đâu, mình cũng bị nó banned mấy acc phụ đợt vừa rồi do invited vào group,sau đó có gửi support mỏi tay ko ăn thua đâu, reg Telegram khác đi thread

bạn dùng các acc đó để invite người khác vào group ak ? hay sao mà bị ban , chả nhẽ dùng acc admin add acc con vào mà acc con bị ban thì lạ quá

Điều khoản chống spam của telegram rất khắc nghiệt.
Nó nhắc đi nhắc lại rằng. Mỗi khi muốn chat, trao đổi với ai thì phải dám chắc rằng người bạn muốn liên lạc sẽ vui vẻ chat với bạn. Nếu không thì cũng dễ bị dính spam.
Nuôi acc để làm nhiệm vụ thì hạn chế chui đầu vào 1 nhóm do chính mình quản lý. Nhóm mà chỉ để post link quảng cáo, link giới thiệu, link ref... Bọn telegram nó rất dị ứng với mấy thứ đó.

Bạn nên làm ngược lại. Khi cần truyền đạt link, chỉ dẫn, ref.. cho các acc phụ vào chiến thì nên để cho các acc phụ của mình "tự nguyện" join vào group của chính mình nếu cần. Trong đó mình nên spin bài lên, chủ nhóm post bài viết đầy đủ vào đó.

Các acc phụ chỉ cần nhớ group thì vew nó thì sẽ thấy link đầy đủ và làm việc, click ref bình thường.

Điều khoản chống spam của telegram rất khắc nghiệt.
Nó nhắc đi nhắc lại rằng. Mỗi khi muốn chat, trao đổi với ai thì phải dám chắc rằng người bạn muốn liên lạc sẽ vui vẻ chat với bạn. Nếu không thì cũng dễ bị dính spam.
Nuôi acc để làm nhiệm vụ thì hạn chế chui đầu vào 1 nhóm do chính mình quản lý. Nhóm mà chỉ để post link quảng cáo, link giới thiệu, link ref... Bọn telegram nó rất dị ứng với mấy thứ đó.

Bạn nên làm ngược lại. Khi cần truyền đạt link, chỉ dẫn, ref.. cho các acc phụ vào chiến thì nên để cho các acc phụ của mình "tự nguyện" join vào group của chính mình nếu cần. Trong đó mình nên spin bài lên, chủ nhóm post bài viết đầy đủ vào đó.

Các acc phụ chỉ cần nhớ group thì vew nó thì sẽ thấy link đầy đủ và làm việc, click ref bình thường.
nhưng em ko hiểu sao lại add mem vào mà mem bị ban còn admin thì ko ? em bị add nhiều lắm r , chả nhẽ có ngày ăn ban ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom