SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

upgrade bằng vnđ được không bạn :D
không còn xu mẻ nào trong các ví điện tử

đoạn này có nghĩa là ngoài tiền click ads, thì mỗi ngày online và click ads sẽ được thưởng thêm 0.4$ hay sao bạn?
hay là cứ click 1 ads thì sẽ hiện thêm số ads tương đương 0.4$ để mình click?
Nó nghĩa là khi bạn upgrade lên gói này, hàng ngày 1 account hoạt đông sẽ được bonus 0.40$ trong 365 ngày. Account hoạt động là account hàng ngày chỉ cần vào click tối thiểu 1 ads.

Lúc đầu vô ý nhấp vào cái bảng cấm, giờ tk đang -0.09$. hịc hịc
Hình như bạn là jerrychuot trong site mình đúng ko ?
Bạn nhỡ click thì mình sẽ cộng lại cho bạn. Cái ads này mình để check các bạn dùng auto tool.
Mình thấy acc bạn định upgrade mà không được do cổng pm bên mình lỗi. Mình đã sửa lỗi xong, Bạn có thể vào upgrade lại nhé.
Thanks bạn đã ủng hộ.

Last edited:
mỗi ngày cần ít nhất 1 click. Vậy web cậu chạy múi giờ Việt Nam luôn hay múi giờ nào cậu ? Để mình biết mà vào click^^:D
Site mình chạy theo múi giờ GMT -4 tức là chậm hơn múi giờ việt nam 11 tiếng. 0h là lúc 11h trưa của mình.

gói yearly big clicker , mỗi ngày cần bao nhiêu thời gian mới click hết ads?
Bên mình nhiều quảng cáo lắm, bạn click bao nhiêu thì click nhưng upgrade rồi thì chỉ cần ngày click 1 ads là đủ điều kiện nhận tiền bonus hàng ngày rồi.

Hình như bạn là jerrychuot trong site mình đúng ko ?
Bạn nhỡ click thì mình sẽ cộng lại cho bạn. Cái ads này mình để check các bạn dùng auto tool.
Mình thấy acc bạn định upgrade mà không được do cổng pm bên mình lỗi. Mình đã sửa lỗi xong, Bạn có thể vào upgrade lại nhé.
Thanks bạn đã ủng hộ.
Lúc đầu mình sơ ý nên click phải, bạn cộng lại giúp mình nhé! Thank AD

Nó nghĩa là khi bạn upgrade lên gói này, hàng ngày 1 account hoạt đông sẽ được bonus 0.40$ trong 365 ngày.
à, nghĩa là ngoài các ads thông thường, thì nếu active, sẽ được cộng mỗi ngày 0.4$
m hiểu vậy có đúng ko bạn?

à, nghĩa là ngoài các ads thông thường, thì nếu active, sẽ được cộng mỗi ngày 0.4$
m hiểu vậy có đúng ko bạn?
Chuẩn r, giống như revshare vậy bạn

Acc này của cậu thì đăng ký là USA mà đăng nhập bằng ip việt nam.
Vậy account này là nc nào cậu ?
hôm bữa mình fake ip làm việc khác mà lỡ bấm vào trang nên nó ra thế đấy... chứ toàn là vn ấy thôi

hôm bữa mình fake ip làm việc khác mà lỡ bấm vào trang nên nó ra thế đấy... chứ toàn là vn ấy thôi
Mình gỡ cho bạn rồi.

Các bạn chú ý, đầu tư ở cổng nào thì thanh toán ở cổng đó nhé.

Hehe chơi 2 tuần không upgrade cũng có proof nóng hổi nhé. Anh em làm nhanh nhé.

định upgrade, nhưng PM chưa xác minh là sao nhỉ?

định upgrade, nhưng PM chưa xác minh là sao nhỉ?
PM bên mình vẫn bt bạn. Bạn thử lại xem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom