SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Các bạn click ads ở PTC là click tay nhé, đừng dùng auto tool. Ngoài ra 1 người chỉ làm 1 acc thôi nhé.
Ai tin tưởng site thì upgrade ủng hộ site nhé.

site từ năm 2013 mà giớ mới giới thiệu là sao?
Phải rồi. Trước mình chưa public ở việt nam. Giờ mới public mà.
Mình có site từ năm 2008 còn chưa pub đây.

đã đọc và sẽ ủng hộ :p:p:p

Chắc em ủng hộ anh phát nhể

Ủng hộ site Việt Nam là chính thôi chứ mình ít chơi PTC lắm :D
Cám ơn bạn.
pác kiểm tra giúp acc trunghien88 sao mình có cảm giác bị mất DR vậy không biết phải lỗi không hay DR xóa acc.
Có thể là acc đó bị khóa acc. Vì mình thấy 2 DR của bạn là vuong12 và [URL='http://www.trangpt.com/14c879f3f5d8ed93a09f/members/profile.php?mid=42023']lehieu bị khóa. 2 người này đăng ký ở US mà vào bằng ip việt nam.[/URL]
đã đọc và sẽ ủng hộ :p:p:p
Thanks
site ko có chế độ thuê ref à bác ?
Đúng rồi site mình ko có thuê RR.

đề nghị bác ad cho rr vào giờ giấc cố định đê o_Oo_Oo_O , chứ kiểu click giờ nào hôm sau ra giờ đó thế này miss click hoài thôi :(
Site mình ko có RR nhé. Về Ads thì Code nó tính theo 24h tính từ lúc bạn click. Mình ko sửa dc nó.
Trangpt.com: Mọi người chú ý click tay nhé, tuyệt đối không được auto và mở nhiều tài khoản nhé.

Site mình ko có RR nhé. Về Ads thì Code nó tính theo 24h tính từ lúc bạn click. Mình ko sửa dc nó.
Trangpt.com: Mọi người chú ý click tay nhé, tuyệt đối không được auto và mở nhiều tài khoản nhé.
giờ reset , không phải là mua RR :D/
không đưa vào cố định đc à bác?

ngày nào cũng vào click ủng hộ :)

Site này đc đấy. Ki cóp click cả tuần. Đc 0.18. *** mẹ chơi bẩn cho cái q.c 0.1 tưởng cao lắm bấm vào tk còn 0.08. Chơi gì kỳ v

Site này đc đấy. Ki cóp click cả tuần. Đc 0.18. *** mẹ chơi bẩn cho cái q.c 0.1 tưởng cao lắm bấm vào tk còn 0.08. Chơi gì kỳ v
Họ ghi rõ là quảng cáo chống auto, không click vào mà bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back