SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bác phân tích cái gói 89$ e nghe coi . Dịch ra chả hiểu lắm. Time hoàn vốn gói này là bn lâu ợ
Nói chung về cơ bản là thế này, bạn up gói đó giá 89,99$/năm, mỗi ngày bạn sẽ có số ads để click trị giá 0,4$ thêm so với thành viên free chỉ được 0,043$. như vậy tổng số click của bạn sau 1 năm bạn sẽ có thêm 146$ tiền click quảng cáo.

tính ra mua gói đó sau khoảng 7,5 tháng sẽ hoàn vốn

vẫn ko đc bạn à :(
Dc rồi bạn. Ko hiểu là ip kiểu gì mà lúc là ip thái bình dương lúc thì việt nam. :)

Bác phân tích cái gói 89$ e nghe coi . Dịch ra chả hiểu lắm. Time hoàn vốn gói này là bn lâu ợ
Với mỗi mức nâng cấp bạn sẽ có các ưu đãi tương ứng, sau đây sẽ giải thích điển hình với mức Yearly Baby Clicker:

· You will have 1x the chance to have your account be the referral of those members who have no referral: Bạn sẽ có 1x cơ hội sở hữu member cấp dưới với điều kiện member này chưa phụ thuộc vào người giới thiệu khác.

· 12 CENT on Extra ads Available 24 hours clickable. = $43.8 Extra to earn. (you can click these ads each 24 hours). These Ads are worth from 1 till 3 cent!: Bạn sẽ có thêm những banner quảng cáo để click với tổng giá trị 12 cent mỗi 24 giờ tương đương với có thêm $43.8\năm. Mỗi banner quảng cáo này sẽ có giá trị từ 1-3 cent.

· Extra Ads available just for Upgraded Members so you earn more the higher the upgrade to more ads available: Ngoài các banner quảng cáo trên bạn còn có thêm các banner quảng cáo dành cho member đã upgrade.

· Free 50,000 impressions banner: Bạn sẽ có được 50.000 lượt hiển thị banner trên trang chủ

· This upgrade lasts for 365 days: Phần nâng cấp này sẽ có giá trị liên tục trong vòng 365 ngày

· Only $29.99!: Mức phí nâng cấp chỉ có 29.99$

Đối với các mức tiếp theo cũng áp dụng cho thời thời gian liên tục là 365 ngày với mức đầu tư ban đầu cao hơn và đi kèm với đó cũng là ưu đãi và lợi nhuận lớn hơn nữa.

Bạn đọc ở đây. Có j ko hiểu hỏi tớ.

có gói cao hơn kg? hay mua đc nhiều gói để lợi nhuận cao hơn kg?
Hiện giờ như vậy thôi bạn. Bạn cứ thử ở đây đi. Còn nhiều site dạng này lắm, mình sẽ giới thiệu dần dần cho mn.

Tình hình là mình vừa reg acc xong, đăng nhập vào thì nó hiện "Your account is currently marked as "Cheater.""
username của mình là bqngv nhé :D

site của bác không có giờ reset cụ thể nhỉ? bác đặt cụ thể giờ reset là 6h sáng hoặc 1 giờ nào đó đi cho AE dễ click . :)

Đã reg ủng hộ bác, mong site sống lâu lâu một chút :D
Chắc chắn rồi.
Tình hình là mình vừa reg acc xong, đăng nhập vào thì nó hiện "Your account is currently marked as "Cheater.""
Note: Cheater Control: Switching Geo Locations (Germany --> United States)
Đây là lý do bị cheater bạn. Bạn ở nc nào thì vào ip nc đó nhé. Đừng đổi nước.
đã vào và chơi với ae
Welcome.

Mình cũng ko hiểu. Bạn dùng trình duyệt vn, đăng ký bằng ip mỹ và profile thì điền của đức. Không hiểu. :D

site của bác không có giờ reset cụ thể nhỉ? bác đặt cụ thể giờ reset là 6h sáng hoặc 1 giờ nào đó đi cho AE dễ click . :)
Bạn click lúc nào thì đến giờ đó nó hiện lại bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom