SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Không có phí, rút tiền là cứ đủ 1$ là rút bạn nhé.
Thanks bác, chỉ chấp nhận đầu tư qua pm à bác ơi

Thanks bác, chỉ chấp nhận đầu tư qua pm à bác ơi
Mình nhận PM vì ngại khoản limit paypal thôi. Chứ ko bạn đầu tư cũng dc.

Mấy quảng cáo tiếng việt mình đẩy lên, mọi người thấy có hiện ra facebook ko ?

trùng ip thì bị ban, mà wìfi thì ip động, cách chống cheat kiểu này thấy ghê quá, không biết 1 ngày nào đó xui xui bị ban cũng nên

Có vẽ lãi hơi ít nhỉ. Chơi Free ngày 5 cent tháng đc 1.5$ không nói, ngay cả mua gói nâng cấp cũng chẳng lời thêm đc bao nhiêu, một tháng chắc chỉ đc 5$ :(

trùng ip thì bị ban, mà wìfi thì ip động, cách chống cheat kiểu này thấy ghê quá, không biết 1 ngày nào đó xui xui bị ban cũng nên
Trùng ít lắm. Nếu trùng gửi user mình gỡ nhé.

Có vẽ lãi hơi ít nhỉ. Chơi Free ngày 5 cent tháng đc 1.5$ không nói, ngay cả mua gói nâng cấp cũng chẳng lời thêm đc bao nhiêu, một tháng chắc chỉ đc 5$ :(
Vậy là ok rồi còn gì bác. Chắc bác chưa chơi nhiều site click cả mấy tháng đấy :D

Nếu trang tồn tại đwowcj lâu thì quá ngon. một năm lãi vài chục phần trăm chứ có ít đâu bạn

Nếu trang tồn tại đwowcj lâu thì quá ngon. một năm lãi vài chục phần trăm chứ có ít đâu bạn
Team mình sẽ phấn đấu cho điều đó.

4cent 1 ngày, v 1 tháng đc 1$ :)) mà ads xuất hiện ntn b. Hqua lúc 10h tối ptc hết r mà giờ vào vẫn k có gì
Ngày nào cũng có như vậy bạn.

cái này là sao bác
Free 50,000 impressions banner: Bạn sẽ có được 50.000 lượt hiển thị banner trên trang chủ

Tương tự donkeymails nhỉ?

cái này là sao bác
Free 50,000 impressions banner: Bạn sẽ có được 50.000 lượt hiển thị banner trên trang chủ
Hiện thị trên toàn trang bạn nhé.
Tương tự donkeymails nhỉ?
Đúng rồi :) chỉ có điều bên mình giá trị cao hơn donkeymails nhiều lần.

All payment has been sent with 50% bonus
Aug 5, 2016 at 01:12 AM

Cái này là withdraw 1$ thì dc 1,5$ hả b?
Cái đó từ 2016 rồi bạn. Ko còn áp dụng nữa.

em click hôm qua, hôm nay vào lại chưa thấy cái quảng cáo nào
Bạn chờ đi sẽ có mà. Đến giờ reset là có.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom