SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site này đc đấy. Ki cóp click cả tuần. Đc 0.18. *** mẹ chơi bẩn cho cái q.c 0.1 tưởng cao lắm bấm vào tk còn 0.08. Chơi gì kỳ v
Mình ghi rõ vậy mà. Mình đưa lên để chống auto click. Rất nhiều bạn dùng auto click làm ở site mình nên mình phải chống.

Site bác k có chế độ bảo mật nào à như ssl chẳng hạn :confused:
Có đội bảo mật quốc tế bảo mật cho site rồi và Code đã có hơn chục năm phát triển nên chạy rất ok bạn.

Mình ghi rõ vậy mà. Mình đưa lên để chống auto click. Rất nhiều bạn dùng auto click làm ở site mình nên mình phải chống.

Để thế hèn gì ngó lơ tí là mất mấy ngày click

Để thế hèn gì ngó lơ tí là mất mấy ngày click
Mình mới để - 0.10 cho các bạn quen, trừ ko nhiều, và các bạn dùng tool thì chuyển sang click tay. Sau mình sẽ để cao hơn.

Mình vừa update thêm 1 loạt ads mới. Toàn là các site ptc uy tín và mình đầu tư nên ai chưa đăng ký các site đó thì đăng ký ủng hộ mình nhé.

Bạn nào làm tay mà nhỡ tay click phải con ads trừ tiền thì gửi user name lại mình gỡ cho nhé.

tại sao click qc. chờ time chạy hết mà vẫn không được + points?
Được cộng đầy đủ bạn. Nếu bạn click ads là cash thì nó cộng vào cash còn ads là point thì nó cộng vào point cậu.

Được cộng đầy đủ bạn. Nếu bạn click ads là cash thì nó cộng vào cash còn ads là point thì nó cộng vào point cậu.
oke. mấy cái số như kiểu 0.0001 nó không hiên nên tưởng không cộng =))

oke. mấy cái số như kiểu 0.0001 nó không hiên nên tưởng không cộng =))
Bạn xem history là thấy đấy.

Ko đc dùng tool ròi :v
Đúng rồi bạn. Mình đã nhắc từ đầu rồi, các bạn đừng dùng tool trên site mình.

gỡ cho e tài khoản này với ạ.e k cheat mà bị báo cheat
quynhnhi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week