SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Do lượng pay nhiều, 1 mình mình pay hơi vất vả 1 tý. Chỉ cần có việc gì mất nhiều thời gian 1 tý là bị khó sắp xếp. Sắp tới mình kiếm dc 1 người chỉ ngồi ăn và send payment cho mn thì nó sẽ tăm tắp cậu.

Do lượng pay nhiều, 1 mình mình pay hơi vất vả 1 tý. Chỉ cần có việc gì mất nhiều thời gian 1 tý là bị khó sắp xếp. Sắp tới mình kiếm dc 1 người chỉ ngồi ăn và send payment cho mn thì nó sẽ tăm tắp cậu.
cố gắng đi cậu, chứ 3 ngày mà để gần 1 tuần mà không thấy thông báo gì thì member sốt ruột là phải rồi cậu

Thứ 7 và CN bên mình ko làm việc bạn nhé. Các bạn tính thì chỉ tính t2-t6 thôi nhé.

Mình đã cộng lại cho bạn rồi. Cái ads đó là ads mình chống tool nên bạn bỏ qua nhé.
@sgold ad ơi. Mình lỡ bấm vô cái -0.1 rồi. ad hồi cho mình được không. nhiều ads nên chỉ bấm mà ko nhìn @@. lúc báo kết quả mới để ý warning. acc mình là dustinltd89. cảm ơn ad
và còn cài ads này là sao vậy ad: http://trangpt.com/members/viewPTC.php?hash=2ae4938c33e1574d0b1ed5039ab43c7b&ptcID=272
TrangptPlease visit the site for 1111110 seconds and then you will be credited.

The amount of 22.44 USD has been deposited to your account. Accounts: U4628392->U1233xxx. Date: 12:50 18.10.17.
Pay đã về :)

Trang này ngoài click thì ko còn cách nào để đầu tư à? Ví dụ rr hoặc revshare?
bạn có thể mua các goi upgrade member để nhận bonuss hàng ngày. Mỗi gói có thời hạn 1 năm, sau 1 năm tổng tiền bạn nhận được khoảng 160% tùy theo gói

bạn có thể mua các goi upgrade member để nhận bonuss hàng ngày. Mỗi gói có thời hạn 1 năm, sau 1 năm tổng tiền bạn nhận được khoảng 160% tùy theo gói
Upgrade để được tặng thêm view hả bạn? Mình thích các gói mua rr hoặc revshare, mang tính châts đầu tư lấy lãi chứ ko muốn click.

Upgrade để được tặng thêm view hả bạn? Mình thích các gói mua rr hoặc revshare, mang tính châts đầu tư lấy lãi chứ ko muốn click.
Hình như là cộng bonus lãi bác ạ

Hình như là cộng bonus lãi bác ạ
Mình rất thích các trang admin người Việt, luôn muốn ủng hộ phát triển, kéo được ngoại tệ về Vn là thích rồi. Nhưng mình cũng bận nên ko thể ngồi click được, chỉ có thể đầu tư thôi.

Mình rất thích các trang admin người Việt, luôn muốn ủng hộ phát triển, kéo được ngoại tệ về Vn là thích rồi. Nhưng mình cũng bận nên ko thể ngồi click được, chỉ có thể đầu tư thôi.
Hi. Hoan nghenh bác. Mình kupgrade nên k nói chính xác đc. Tí mấy bác up vaonói cho. Trang này VIỆT NAM mình đầu tư nhìu mà. Hi

Bạn muốn đầu tư thuần thì qua box khác. Ở đây là PTC mà.

Còn không thì bạn có thể thuê người click hộ.

New paid

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back