SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cho mình hỏi với gói 29.99$ thì 1 năm sẽ lãi 43.8$ -29.99$ Chỉ với click 1 ads 1 ngày phải không ạ ? Nếu mình click tất cả ads luôn thì mình có lời hơn số đó ko ad ?

Cho mình hỏi với gói 29.99$ thì 1 năm sẽ lãi 43.8$ -29.99$ Chỉ với click 1 ads 1 ngày phải không ạ ? Nếu mình click tất cả ads luôn thì mình có lời hơn số đó ko ad ?
Bạn click thêm thì dc thêm giá trị các ads bạn click.

Mình chưa hiểu lắm mấy cái về offer tuần. VD : Like va binh luan ung ho (toi thieu 10 tu) . Vậy like và bình luận ở đâu vậy ad ?

Mình chưa hiểu lắm mấy cái về offer tuần. VD : Like va binh luan ung ho (toi thieu 10 tu) . Vậy like và bình luận ở đâu vậy ad ?
Bạn click vào offer đó nó sẽ ra nơi like và cmt.

mới mua gói Yearly Baby Clicker qua Paypal . Bao lâu mới cập Acc TungNguyen bác?

Last edited:
chào Anh @sgold, em mói mua gói Yearly Baby Clicker, bây giờ em muốn mua gói Yearly Big Clicker, thì tính sẽ là: 29.99 trừ những gí đã nhận từ gói đó và + thêm khoảng 50 mấy $ nữa phải ko anh?
và mình dep nhiều cổng có được không? hôm em mua bằng paypal. thanks

Sao mình click hết ads mà 1 ngày chỉ tầm có 2cent vậy bác ?
p/s : Cái ads mà click vào nó hiện 1000100s sau là ads kiểm tra auto phải không bác ?

Sao mình click hết ads mà 1 ngày chỉ tầm có 2cent vậy bác ?
p/s : Cái ads mà click vào nó hiện 1000100s sau là ads kiểm tra auto phải không bác ?
Đúng rồi bạn 1111111000,mỗi click có 0.0002... có point nữa đó convert point thành cash.

Trang này của Anh ko có thanh toán tự động sao? Rút gần 2 ngày vẫn đang pending.
Không auto bạn. Trong 2-3 ngày bạn sẽ dc paid nhé.

chào Anh @sgold, em mói mua gói Yearly Baby Clicker, bây giờ em muốn mua gói Yearly Big Clicker, thì tính sẽ là: 29.99 trừ những gí đã nhận từ gói đó và + thêm khoảng 50 mấy $ nữa phải ko anh?
và mình dep nhiều cổng có được không? hôm em mua bằng paypal. thanks
E pm facebook anh để được support chi tiết nhé.

Tôi đã trở lại​

Trang này của Anh ko có thanh toán tự động sao? Rút gần 2 ngày vẫn đang pending.
E đầu tư cổng nào là rút cổng đó, hình như acc của e đầu tư cổng paypal rút pm nên bên a đã denied payment, tiền đã cộng lại vào tài khoản của e. Hãy rút lại e.

E đầu tư cổng nào là rút cổng đó, hình như acc của e đầu tư cổng paypal rút pm nên bên a đã denied payment, tiền đã cộng lại vào tài khoản của e. Hãy rút lại e.
2$ là em click tay ko đó Anh sgold, mới mua gói 29.99 khoảng 2 ngày nay.

06.09.17 09:34 Receive Received Payment 3.26 USD from account U4628392 to account U4827xxx. Batch: 187393176.

Ad xem giúp nhé, mình đã pm nhờ ad hỗ trợ vì đang công tác lâu dài bên Campuchia và thấy ad đồng ý chuyển vùng cho mình, nhưng mình đăng nhập lại thì lại bị đánh dấu là "Cheater" nữa T__T

Ad xem giúp nhé, mình đã pm nhờ ad hỗ trợ vì đang công tác lâu dài bên Campuchia và thấy ad đồng ý chuyển vùng cho mình, nhưng mình đăng nhập lại thì lại bị đánh dấu là "Cheater" nữa T__T
Thì chuyển sang campuchia cho bạn rồi đấy. Bạn đừng vào ip việt.
Mình đã gỡ lại cho bạn. Đừng vào ip Việt Nam! Mà vào bằng ip campuchia nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom