SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Proof nóng hôi hổi :D

Thanks​

04.05.17 02:41 Receive Received Payment 2.03 USD from account U4628392 to account U4827xxx. Batch: 175099182.

04.05.17 02:41 Receive Received Payment 2.03 USD from account U4628392 to account U4827xxx. Batch: 175099182.
Thanks Bạn
:)

Bạn revolutio ơi ?
Bạn điền sai PM mình ko gửi payment cho bạn được.

vậy hả bác, chắc sáng sớm mắt nhắm mắt mở . U12335614
Mình denied payment của cậu rồi cậu vào request lại nhé.

Tất cả các payment đã được sent.

Tất cả payment đã được sent.
Sắp tới mình sẽ nghiên cứu tạo ra các offer mà các bạn chỉ mất tầm 15 phút là được vài đô rồi.
Hy vọng mọi người ủng hộ.

Ok bạn ! để mình dặn anh em trong công ty chơi và đầu tư phải coi IP lại !

Có gì sai xót mong cậu check và gỡ dùm vì có nhiều anh em trong công ty và văn phòng tớ giới thiệu site cậu đang chơi thử và cũng muốn đầu tư lâu dài vào site cậu !

Bác ơi ! nhờ bác check và gỡ dùm user name : trangptctot8521 lại bị vấn đề cheater gì ạ ! Hôm em có trình bày với bác ở topic trước ạ !

Vấn đề này em nghĩ chắc anh em trong công ty em giới thiệu và chỉ họ đăng ký chơi site bác nên chắc chơi anh em chơi trong công ty đăng ký giống user name hả bác ?

( họ cũng không rành PTC lắm nên em hướng dẫn đăng ký sơ qua chắc họ làm giống như em hướng dẫn ! )

Cái này mình có thể đổi user name lại được không ạ ? nếu có mong bác gửi thư tới họ hồi âm để họ biết cách đổi user name lại ạ !

Em nói ở site admin uy tín hỗ trợ nhiệt tình nên họ cũng đang chờ đợi hồi âm và hỗ trợ !

thanks bác ạ !

Bác ơi ! nhờ bác check và gỡ dùm user name : trangptctot8521 lại bị vấn đề cheater gì ạ ! Hôm em có trình bày với bác ở topic trước ạ !

Vấn đề này em nghĩ chắc anh em trong công ty em giới thiệu và chỉ họ đăng ký chơi site bác nên chắc chơi anh em chơi trong công ty đăng ký giống user name hả bác ?

( họ cũng không rành PTC lắm nên em hướng dẫn đăng ký sơ qua chắc họ làm giống như em hướng dẫn ! )

Cái này mình có thể đổi user name lại được không ạ ? nếu có mong bác gửi thư tới họ hồi âm để họ biết cách đổi user name lại ạ !

Em nói ở site admin uy tín hỗ trợ nhiệt tình nên họ cũng đang chờ đợi hồi âm và hỗ trợ !

thanks bác ạ !
Không phải giống user. ko để đăng ký giống user được mà do trùng ip. Công ty chỉ có 1 ip thì chỉ đăng ký được 1 acc thôi.

Last edited:
Không phải giống user. ko để thăng ký giống user được mà do trùng ip. Công ty chỉ có 1 ip thì chỉ đăng ký được 1 acc thôi.

Vâng ạ ! để em hỏi bên công ty lại xem lại mạng và ip ạ !

nhờ bác check và gỡ dùm user name : trangptctot8521 !

Em cám ơn bác nhiều ạ !

Vâng ạ ! để em hỏi bên công ty lại xem lại mạng và ip ạ !

nhờ bác check và gỡ dùm user name : trangptctot8521 !

Em cám ơn bác nhiều ạ !
Mình gỡ rồi đấy.

Hôm nay hình như chưa chia lãi thì phải :D
Đợi chờ là hạnh phúc hihi.
Mình đang tạo 1 số offer cho member vn nên chưa approve đám lãi, tối nhé.

09.05.17 03:34 Receive Received Payment 1.65 USD from account U4628392 to account U4827xxx. Batch: 175564271.

Chơi minutestaff, kiếm đc bao nhiu mỗi ngày vậy admin ><
Tuỳ bạn đến từ đâu. Usa khá nhiều còn Việt Nam! Thì ít. Bạn vào acc click wall đó là biết.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom