SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thớt cho t hỏi cái hiển thị banner trên trang chủ dùng để làm gì khi mem không làm seo?

Banner ở trang chủ để quảng cáo banner mà bạn.

acc pm của bác unver
PM bên mình ok rồi nhé.
Bạn có thể thử lại nhé.
Sorry do sự bất tiện này.

Cùng 1 con offer 2 trang trả tiền chênh lệch ngạc nhiên
1 trang trả theo net trả, 1 trang trả hàng ngày mà bạn. Nó phải khác nhau chứ.

mình vừa upd gói 89.99$ , mà không thấy thông báo là được hay không được vậy nhỉ bác gold?
và đến lúc mình gom đc thêm , muốn nâng tiếp lên gói cao hơn thì tính ntn vậy bác?
acc mình : mmohome

mình vừa upd gói 89.99$ , mà không thấy thông báo là được hay không được vậy nhỉ bác gold?
và đến lúc mình gom đc thêm , muốn nâng tiếp lên gói cao hơn thì tính ntn vậy bác?
acc mình : mmohome
Mình vừa approve 1 acc. Chắc là acc của bạn. Bạn xem username của bạn trên cùng bên phải trang chủ có thêm chữ "Yearly Big Clicker" đấy. Hoặc bạn vào trang upgrade nó sẽ ghi trạng thái của bạn ở đó. Bạn xem lịch sử bonus của bạn trong mục History nhé.

Trangpt.com hiện ko có hình thức nâng gói lên tiếp khi đã upgrade rồi. Bạn cũng có thể chờ thêm thời gian nữa Team mình setup thêm các gói upgrade này ở site thứ 2 bên mình.

Cám ơn bạn đã ủng hộ.

ok , đã thấy, thanks bác! vậy các bác thiết kế thêm đi, vì nhiều khi AE chưa gom đủ tiền thì lên gói nhỏ, sau khi gom đc muốn lên tiếp gói cao hơn lại ko lên đc :D

ok , đã thấy, thanks bác! vậy các bác thiết kế thêm đi, vì nhiều khi AE chưa gom đủ tiền thì lên gói nhỏ, sau khi gom đc muốn lên tiếp gói cao hơn lại ko lên đc :D
Mình mở vài site offer được khá lâu rồi, giờ thêm gói upgrade này nữa thì nhanh thôi. :)

Chúc site phát triển tốt nhé

Proof 2, thank thớt nhé
trangpt.com 04.04.2017.jpg

Chúc thớt kiếm thật nhiều tiền nhé

@sgold tính rút lấy cái proof đi tuyển ref mà sao m đạt min pay rồi, convert point to cash rồi, mà withdraw không thấy hiện nút cash out nhỉ?

@sgold tính rút lấy cái proof đi tuyển ref mà sao m đạt min pay rồi, convert point to cash rồi, mà withdraw không thấy hiện nút cash out nhỉ?
Chắc do mạng chậm thôi bạn. Rút đúng hướng dẫn ở đầu topic là dc luôn đó bạn.

Với gói 29.99$ thì 1 năm sẽ lãi 43.8-29.99 phải ko ạ . Chỉ với click 1 ads 1 ngày ạ.

Với gói 29.99$ thì 1 năm sẽ lãi 43.8-29.99 phải ko ạ . Chỉ với click 1 ads 1 ngày ạ.
Đúng rồi. Bạn đầu tư 29.99$, hàng ngày bạn sẽ được bonus 0.12$ và 1 năm là 43.8$. Hằng ngày bạn chỉ cần click 1 ads để nhận bonus.

Trang này hồi xưa nhìn tên nghi nghi của việt nam rồi. Ngày xưa tìm list Crowdflower mà k nhớ ngày xưa nó có Crowdflower offer k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom