Warning Trang web tiendientu.exchange có dấu hiệu lừa đảo

cũng tại lười lên forum trade mà thành ra thế này bác ạ :(
100.webp

Em nhận được tiền r các bác ạ. Mới đầu cứ xác định là mất nhưng sau đấy thì có được bên admin nhắn như sau thì cũng đc hoàn trả tiền. Nói chung là vừa mất tgian vừa sợ mất tiền nên lần sau cũng k dại lần hai các bác ạ.

Em nhận được tiền r các bác ạ. Mới đầu cứ xác định là mất nhưng sau đấy thì có được bên admin nhắn như sau thì cũng đc hoàn trả tiền. Nói chung là vừa mất tgian vừa sợ mất tiền nên lần sau cũng k dại lần hai các bác ạ.View attachment 151355

Chúc mừng bác :))

Trang gì mà support 2 ngày trả lời, nói chuyện với khách chửi như con. Thế này thì làm ăn có uy tín mấy cũng vứt thôi, huống gì làm ăn kiểu vcl thế này sao web nó giờ vẫn sống nhỉ?google thì nó lên top mới đau chứ :(
Nó bao nhiêu lâu thì trả lời bác vậy?
Sáng này mình cũng mới giao dịch vs nó,chuyển skrill rồi mà k thấy nó chuyển tiền bank ?

Site này dính phốt mấy năm nay rồi.. Tại mấy ông lười check site trước khi giao dịch thôi. Thằng này làm ăn mà chửi khách như con ấy, coi ảnh chat mấy phốt trước mà không rõ đầu đuôi thì cứ tưởng khách ăn xin của nó chứ không phải mua :D

Trước khi bạn exchange hay làm gì thì phải check feedback ở các forum đã rồi hãy giao dịch. trang này bị phốt nhiều rồi
ừ. lâu lâu lại lòi ra một cái phốt trang này :D mà chả hiểu sao phốt nhiều vậy vẫn có nhiều ông bị lọt hố mới vcl :D

Huhuhu lần đầu giao dịch paypal vì có bạn gửi tiền về hỗ trợ mùa dịch thì gặp phải trang này :popo_cry::popo_cry::popo_cry: Mình chuyển $920.01 (gần 20tr) màđến tận giờ vẫn không thấy tiền vào tài khoản, dù có việc gấp cần phải dùng :popo_cry::popo_cry::popo_cry: Inbox trên fanpage cũng không có tín hiệuđọc và trả lời :popo_too_sad::popo_too_sad::popo_too_sad: Các bác biết giờ có cách nào lấy lại tiền không chứ cả nghìnđô như vậy mình sao nỡ mất :popo_sure::popo_sure::popo_sure: Tiện bác nào biếtđâu mua paypal tốt và nhanh không giới thiệu mình TT

Huhuhu lần đầu giao dịch paypal vì có bạn gửi tiền về hỗ trợ mùa dịch thì gặp phải trang này :popo_cry::popo_cry::popo_cry: Mình chuyển $920.01 (gần 20tr) màđến tận giờ vẫn không thấy tiền vào tài khoản, dù có việc gấp cần phải dùng :popo_cry::popo_cry::popo_cry: Inbox trên fanpage cũng không có tín hiệuđọc và trả lời :popo_too_sad::popo_too_sad::popo_too_sad: Các bác biết giờ có cách nào lấy lại tiền không chứ cả nghìnđô như vậy mình sao nỡ mất :popo_sure::popo_sure::popo_sure: Tiện bác nào biếtđâu mua paypal tốt và nhanh không giới thiệu mình TT
Bạn vào box exchange mà tìm... Chọn một người uy tín + bh thêm trung gian nữa thì tiền bạn mất thế éo nào được :D Chúc bạn may mắn

Em nhận được tiền r các bác ạ. Mới đầu cứ xác định là mất nhưng sau đấy thì có được bên admin nhắn như sau thì cũng đc hoàn trả tiền. Nói chung là vừa mất tgian vừa sợ mất tiền nên lần sau cũng k dại lần hai các bác ạ.View attachment 151355
Bao nhiêu lâu thì được chuyển tiền vậy bạn? Mình được reply r, bị mắng ác liệt đến 8r mà sắp 11h rồi vẫn không được xem tin nhắn và nhận được tiền.

bình tĩnh chờ xem thế nào bác. Hôm trước hình như có ông đăng bài rồi, mà sau 1 tuần mới vào

1 người báo cáo trang này scam 1299$ nhé, bạn ý vừa nhắn tin cho mình biết

1 người báo cáo trang này scam 1299$ nhé, bạn ý vừa nhắn tin cho mình biết

View attachment 177188
Nhiều ông hài hước vcl =)) Lúc mua bán thì chả thèm check site check người. Đến lúc bị hold bị mất thì lại thông minh đột xuất tìm ra cái site với một đám người đủ uy tín để nghe họ kêu ca phàn nàn :cool:

Hài VKL. Đã muốn lờ đi rồi mà thấy nhiều con chó tát nước theo mưa quá. Được tối rảnh rỗi ngồi xem Euro vào có đôi lời vậy

1. TIENDIENTU.EXCHANGE luôn lịch sự với khách hàng bất kể giao dịch lớn nhỏ. Tao chỉ chửi khi bị chửi trước. Và sẵn sàng bố láo với những thằng bố láo. Thế nên giao dịch thì lịch sự, đừng hổ báo cáo chồn làm gì.

2. Mỗi website có 1 quy định riêng. Có 1 số giao dịch mất thời gian xác minh nên có thể đợi lâu. Tất cả những giao dịch cần xác minh sau khi hoàn thành xác minh đều được xử lý. Bạn nào hoàn thành xác minh mà ko nhận được tiền giỏi cứ show proof ra đây hộ cái?

Còn về thằng minee13 ở trên. Mày giao dịch ở site tao $920 Paypal lúc 2h sáng. 30P sau mày open Case rồi inbox bắt tao xử lý cho mày kêu cần tiền đóng học gấp. Chẳng hiểu mày học clg giờ đấy :)) Nhưng tao có reply mày rất lịch sự là giao dịch này đang bị open case, khi nào close case tao sẽ xử lý. Đến tận bây h khi tao đang gõ những dòng này thì giao dịch vẫn còn đang Open Case trên Paypal thì xử lý ccc gì đây? Tao reply mày lịch sự mày không chịu cứ đòi tiền tao ngay. Tao lờ đi không trả lời thì mày đi rêu rao tao scam và giờ *** hiểu thằng HMA nó lấy con số $1299 ở đâu để nó vào nó nâng bi cho nó :)) Còn uy tín và bản lĩnh tao chơi thế nào thì nhiều anh em tay to trong này biết lắm. Những thằng xoắn quẩy chắc cần tập tạ thêm :))

Sau khi chờ đợi thì mình đã được bạn ấy trả lời nên mình vào đây đính chính với mọi người. Mình giao dịch vào 1h22 sáng và sau hơn tiếng không được phản hồi lại (vì bạn ấy ghi support 24/7) mình open case. Bạn ấy vào buổi sáng đã trả lời yêu cầu mình close case, mình close case theo yêu cầu. Sau ngày dài không rep thì tối bạn ấy đã rep, nói chung là ‘Khi chưa support thì ngồi im đấy mà đợi’ nên mình lên tiếng tạm phủ nhận việc bạn ấy scam nha! Tóm lại mình cũng có lỗi vì open case hơi sớm do quá sợ khhi không có phản hồi. Giờ chờ bạn ấy pay! Respect. À và 920.01 chứ không phải 1299 nhé.

Site này dính phốt mấy năm nay rồi.. Tại mấy ông lười check site trước khi giao dịch thôi. Thằng này làm ăn mà chửi khách như con ấy, coi ảnh chat mấy phốt trước mà không rõ đầu đuôi thì cứ tưởng khách ăn xin của nó chứ không phải mua :D
Mày xem sex nhiều nên chỉ nhìn phần đít thôi :)) Mà đít toàn *** mà mày cũng ăn ah :)) Đã *** biết đầu đuôi thì câm mẹ mồm đi. Vào phán như bố đời :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom