Warning Trang web tiendientu.exchange có dấu hiệu lừa đảo

1 thanh niên *** có nổi 1 cái website top 1 google cho hay =))
hỏi bạn một câu :) trước giờ bạn có bị phốt không? mình nói sự thật mà bạn thích cắn loạn thế? :) Còn vụ mình có site top 1 google hay không thì liên quan gì nhỉ? cái chính là site bạn bị phốt nhiều lần ở đây(thậm chí bị set scam :) ) thì mình nói thôi? Tự dưng mình đang nói việc site bạn bị phốt nhiều lại mang cái vụ mình không có site top 1 gì ra để công kích cá nhân và đánh lạc hướng chủ đề thì mình xin phép ỉa vô mặt bạn :)
còn mình ban đầu chỉ nói vụ site bạn dính phốt? mình nói đúng hay sai nhỉ? nếu sai thì bạn vui lòng xin mở cái nick bị set scam của bạn rồi lên đây nói chuyện nào :)
chú ý là mình chưa có một phát ngôn nào bảo bạn scam nhé :) mọi chuyện ở đây là mình thấy phốt site bạn và mình nói việc site bạn từng có phốt sao không check rồi giao dịch? và bạn nhảy vào cắn mình. còn bạn làm ăn nó "chuyên nghiệp" như nào thì mình không cần có site top 1 google cũng quá rõ rồi nhé :)
Mà thôi nói nhiêu thôi, nói nhiều lại bị trả thù :) nghe đồn trùm ug nên cũng hơi sợ :(

Thôi. Té đi xem Euro tiếp
hỏi bạn một câu :) trước giờ bạn có bị phốt không? mình nói sự thật mà bạn thích cắn loạn thế? :) Còn vụ mình có site top 1 google hay không thì liên quan gì nhỉ? cái chính là site bạn bị phốt nhiều lần ở đây(thậm chí bị set scam :) ) thì mình nói thôi? Tự dưng mình đang nói việc site bạn bị phốt nhiều lại mang cái vụ mình không có site top 1 gì ra để công kích cá nhân và đánh lạc hướng chủ đề thì mình xin phép ỉa vô mặt bạn :)
còn mình ban đầu chỉ nói vụ site bạn dính phốt? mình nói đúng hay sai nhỉ? nếu sai thì bạn vui lòng xin mở cái nick bị set scam của bạn rồi lên đây nói chuyện nào :)
chú ý là mình chưa có một phát ngôn nào bảo bạn scam nhé :) mọi chuyện ở đây là mình thấy phốt site bạn và mình nói việc site bạn từng có phốt sao không check rồi giao dịch? và bạn nhảy vào cắn mình. còn bạn làm ăn nó "chuyên nghiệp" như nào thì mình không cần có site top 1 google cũng quá rõ rồi nhé :)
Mà thôi nói nhiêu thôi, nói nhiều lại bị trả thù :) nghe đồn trùm ug nên cũng hơi sợ :(
Vậy nói ít thôi, dàn thời gian đấy mà học hỏi. Khi nào đủ khôn thì đọc lại topic đấy mà ngẫm :)) Nick từ 2014 mà phát ngôn như thằng newbie :))

Vậy nói ít thôi, dàn thời gian đấy mà học hỏi. Khi nào đủ khôn thì đọc lại topic đấy mà ngẫm :)) Nick từ 2014 mà phát ngôn như thằng newbie :))
À, chủ đề chính thì không nói, cứ tập trung vào mấy vấn đề không liên quan để công kích cá nhân là hiểu trình độ bạn như nào rồi :) trùm ug gì mà nói chuyện chả khác gì dân thất học o_O
Mình xin phép dừng cuộc nói chuyện ở đây vì mình không muốn tự hạ thấp thân phận mà đi cãi nhau với rác của xã hội :rolleyes:

Còn thích nói theo cách công kích cá nhân của bạn thì mình xin ỉa nhẹ vô mặt bạn một câu: nick 2014 mà không biết gì vẫn ok hơn nick 2013 mà làm ăn như *** đến bị set scam nhé ? ok chưa thằng rác rưởi xã hội ?

Còn thích nói theo cách công kích cá nhân của bạn thì mình xin ỉa nhẹ vô mặt bạn một câu: nick 2014 mà không biết gì vẫn ok hơn nick 2013 mà làm ăn như *** đến bị set scam nhé ? ok chưa thằng rác rưởi xã hội ?
Thôi. Mày sủa tiếp đi. Tao cũng chẳng có time đi tiếp mấy cái thằng đầu đất như mày. Ở lại tí nữa lại cả 1 đàn chó vào cắn thì bỏ mẹ :))
Admin nó hold giao dịch để yêu cầu bạn Cung cấp thông tin cá nhân, ảnh CMND, thông tin danh bạ. Sau đó nó dùng các thông tin này lừa các app cho vay tiền tín chấp. Bạn sẽ bị lãnh đủ khi bị bọn đòi nợ thuê nó gọi.
Mày thông minh lắm thằng ngu ạ :))

Thôi. Té :))

Thôi. Mày sủa tiếp đi. Tao cũng chẳng có time đi tiếp mấy cái thằng đầu đất như mày. Ở lại tí nữa lại cả 1 đàn chó vào cắn thì bỏ mẹ :))

Mày thông minh lắm thằng ngu ạ :))

Thôi. Té :))
À, nói không lại bắt đầu cãi cùn và tìm cớ out. Chứ thể loại như bạn thì suốt ngày trừ hold tiền và chửi khách ra thì bạn làm được mẹ gì cho đời mà chẳng có time ?

Tao vừa reg cái nick để vào nói bênh thằng chủ của tiendientu vài câu đây.
Tao chuyển tiền lúc 10h30, không thấy skr về thì sốt ruột lên googling, thấy 1 loạt bài này nọ, tao vẫn cứ pm hỏi nó lịch sự, nó im mẹ đi đến 11h39 vào quẳng 1 câu " SKR đang lỗi chưa chuyển được nhé cậu", đến 14h23 tao nói nó hay là refund, nó *** nói gì, *** đọc tin nhắn luôn, 16h nhắn tiếp,vẫn im. Sáng mai tao lại nhắn hỏi, nó làm câu " Xử lý xong lâu rồi mà", tao ngớ người vội vàng check SKR thì thấy tiền nó đổ về lúc 10h đêm hơn 1 tý ( sẽ có đứa hỏi sao tiền về mà *** biết khi SKR báo, là do tao dùng email phụ nhé, *** check ). Thế là tao xin lỗi nó thôi.
Toàn bộ quá trình hơi lâu, nhưng tuyệt đối *** có mấy "văn hoá từ" mà chúng mày dùng ở đây, nên tao nghĩ thằng chủ nó *** nhây nhưng nó hơi khùng tý, và nó cũng *** cần khách nếu khách lởm. ( Phí nó lấy cao bome ra =)) )

Mình cũng hơi vội open case nên giờ cũng chỉ biết tiếp tục chờ đợi được support. Mình text pp hỏi thì được confirm là resolved rồi nhưng bạn ấy báo là vẫn open chưa được. Nhưng mình không bị bơ nữa r nhé, được reply r. Bây giờ yêu cầu giấy tờ (hơi ái ngại vì sợ bị leak xong một ngày thấy bị bảo vay tiền =)))) nhưng mình sẽ chọn tin một phen =)))) Tóm lại mình thấy mình chưa kết luận được gì về bạn ấy cả ?? Mong sớm được nhận tiền hihi

Attachments

354.1 KB · Views: 85
Hôm nay, trường hợp của mình vs paypal và tiendientu.exchange chính thức kết thúc. Mình đã nhận được tiền chuyển khoản từ bạn chủ sau khi kiểm tra thông tin cá nhân và giao dịch trên paypal.

Attachments

339.9 KB · Views: 93
Một 2 người bị không nói, đây rất nhiều người report, hold tiền và lợi dụng lấy thông tin khách hàng. khách ko chịu thì chửi bới... :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom