New Trang thiết bị cần thiết cho người mới bắt đầu Kiếm tiền online

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.559
Nay mình hướng dẫn cho ae mới bắt đầu về Con đường kiếm tiền online bằng app điện thoại nhé. những ae nào mới bắt đầu thì lên xem để biết cần có nhứng gì để chuẩn bị hành trình kiếm tiền online:
1, Thiết bị điện thoại ( lên có 5-10 cái điện thoại, có thể mua cũ các loại máy dẻ tiền 5-700k, ưu tiên các loại Samsung , dẻ, bền, sài androi đáp ứng nhiều ap kiếm tiền)
2: Thiết bị internet, IP, proxy: lên có các loại proxy nước ngoài để cài lền máy với các ứng dụng xem video quảng cáo kiếm tiền,
3: Lập các loại ví online : paypal, payeer, .......
4: tìm kiếm các ap nhàn nhã để treo đỡ tốn thời gian: ví dụ các app treo tính thời gian qui thành tiền
5: Chỉ tập chung 1,2 app mà ae cảm thấy phù hợp với mình để treo, ko lên miên man treo nhiều ap cùng lúc: ví dụ ae chỉ treo 1 con ap thì các máy phụ sẽ làm ref cho máy chính và tốc độ sẽ dc nhiều tiền hơn có thể rút luôn sau 1 ngày treo, nếu treo nhiều app khác nhau có thể cần rất nhiều ngày mới đủ min rút sẽ khiến ae chán nản với nghề online này.
Ae có thể tham khảo xem kênh youtube của mình để biết cách hồi vốn mua dàn điện thoại cày mmo ban đầu chỉ với 14 ngày và các app kiếm tiền nhàn nhã nhất nhé

Last edited:
Anh em nên chọn điện thoại samsung 5-700k cài ít nhất android 11 nhé (có vẻ sẽ rất khó mua) :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Vì hầu hết offer không chạy trên hệ điều hành cũ đâu :popo_boss::popo_boss::popo_boss:

Anh em nên chọn điện thoại samsung 5-700k cài ít nhất android 11 nhé (có vẻ sẽ rất khó mua) :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Vì hầu hết offer không chạy trên hệ điều hành cũ đâu :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
đâu cần phải xịn đâu bạn, điện thoại cũ cách đây 3,4 năm giá nó 3,4tr thì nay mua với giá cũ 5-700k thôi. và vẫn sài dc hết các app kiếm tiền online nhé

Quan trọng là không có lúa để mua nhìu đt á 😅
ít thì mua 1,2 cái, sau khi hoàn vốn thì lấy nó để đầu tư kép gia tăng dần số lượng lên: chứ cày chạy 1 máy dễ chán nản do lâu được rút lắm, khi cày nhiều máy có lượng ref của chính mình sẽ rất nhanh được rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom