trang mua ban WMZ chinh thuc cua webmoney toan cau da~ co mat tai Viet Nam.

có thể dùng WMV để thanh toán trên các trang ở việt nam mà. có sao đâu. các bác là gì mà có ác cảm vs hàng việt vậy. nếu nó tốt thi cung ok chứ. chả hiểu dc các chú.

Vấn đề này các bạn lưu ý là WMV rút về ngân hàng sẽ mất phí 2-3.5%. Mà theo tỉ giá hiện tại của trang này 1 WMZ = 20.500 WMV. Tức là khi rút về đến ngân hàng sẽ tương đương ~ 19,800 - 20.100 / 1WMZ.

Các bạn nên cân nhắc kĩ.
tỉ giá trên https://www.wmvtrading.com/ khi chuyển WMZ sang vnd là 20,49. bác k thấy ak. khổ gê . có thể chuyển WMZ sang WMV or có thể chuyển trực tiếp sang vnđ. có thể rut truc tip ở, việt á, đông á, vietcom, eximbank

cái trang này có gần 1 năm nay goy bác.......... giá sau khi trừ cũng ngang vs mấy site exchange bên ngoài thôi. mà trang này của cty mmo do Việt Á bảo lảnh, vs lại thủ tục chuyển rắc rối hơn mấy site exchange ngoài nên mình ko thích
tỷ giá cao hơn mấy trang khác nhiều mà bạn. VD chuyên WMZ sang VND. tỷ giá bên wmvtrading.com là 20,49; bên moneyexchange.vn là 20.3 và còn tốn thêm fi từ 5k đến 20k. bên wm.transfer.vn tầm 20.4 hơn nữa em thấy bên này dc Việt Á bảo lảnh nên cug an toàn mà .
còn cai phí 0.8% như các bác nói thi theo em được biết, 0.8% đó là fi WMZ, bất kì gd nào cũng bị trừ như thế cả mà

có thể các bác mua ở các exchanger tỷ giá tốt hơn, nhug uy tín thì sao. có chắc chắn ko vây. ai mà biết dc.hên xui bỏ chết. an toàn tí vẫn hơn mà

Tưởng đâu WMZ/E chuyển thẳng về Bank như các trang exchange khác, ai dè dính tới WMv. WMV nghe tới là nổi da gà, hong ham chút xíu nào :))
chuyển thẳng về bank luon đó bạn. tớ thấy có 4 ngân hang ACB, vietcom, exim, vs cái việt á gì gì đó. tớ đã giao dịch thử qua vietcombank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week