Trang giấy trắng cần sự giúp đỡ ạ 😌

Phungvanhai

Newbie
Reactions
1
MR
0.114
chào mọi người e mới qua mmo và đang tìm hiểu về reg gmail có sư phụ nào nhận đệ tử k ạ nếu được e biết ơn nhiều lắm ạ 😌

chào mọi người e mới qua mmo và đang tìm hiểu về reg gmail có sư phụ nào nhận đệ tử k ạ nếu được e biết ơn nhiều lắm ạ 😌
reg gmail để bán à fen ?

Upvote 0
Upvote 0
Bác cho e tele e muốn hỏi 1 vài thứ đc k ạ
reg gmail để bán (reg số lượng lớn) thì em ko có kinh nghiêm đâu. Hóng cao nhân thui

Upvote 0
Reg gmail thì bác cần nguồn sdt lớn đấy ! 1 số đc 3-4 acc ko có cách nào cheat được đâu cheat thì vẫn có cách nhưng 1 ip thì reg đc tầm 4-5 con là căng/ tuần nên tối ưu chi phí nhất là có nguồn sdt reg cùng vài dịch vụ luôn reg xong ngâm mà có dịch vụ trâu càng tốt , hoặc reg thẳng insta thì đang được giá nhất có thể

Upvote 0
Reg gmail thì bác cần nguồn sdt lớn đấy ! 1 số đc 3-4 acc ko có cách nào cheat được đâu cheat thì vẫn có cách nhưng 1 ip thì reg đc tầm 4-5 con là căng/ tuần nên tối ưu chi phí nhất là có nguồn sdt reg cùng vài dịch vụ luôn reg xong ngâm mà có dịch vụ trâu càng tốt , hoặc reg thẳng insta thì đang được giá nhất có thể
Bác cho e xin tele e hỏi cụ thể đc k ạ

Upvote 0
reg tay thì chỉ số lượng có hạn như kiểu làm bank hay vps thôi bạn chứ làm bên mạng xã hội chả ai dùng tay đâu

Upvote 0
reg tay thì chỉ số lượng có hạn như kiểu làm bank hay vps thôi bạn chứ làm bên mạng xã hội chả ai dùng tay
reg tay thì chỉ số lượng có hạn như kiểu làm bank hay vps thôi bạn chứ làm bên mạng xã hội chả ai dùng tay đâu
cảm ơn bác đã chia sẻ để e tìm hiểu thêm nguồn sim rẻ trên google có k bác

Upvote 0
deal với đại lý 1 sim reg tầm 30-40 dịch vụ dịch vụ giờ ngon giờ có gmail , zalo , shopee , lazada , insta reg đủ 5 cái này là lời sim 10k

Upvote 0
còn Ip reg thì không quan trọng đâu reg bằng ip vớ vẩn cũng dc reg xong thì mới tính bước nuôi như giờ tớ reg insta phát bán dc luôn 8k/ con (backup gmail)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom