Matrix Trang đầu tư dài hạn - Chơi game giải trí - Kiếm tiền - Payeer hoặc PM

Status
Not open for further replies.
mình là captchater , ko phải thể hiện nhưng mình là 1 trong những người nghiên cứu kĩ về admin, dạng site này . Và sau 1 thời gian nghiên cứu, chinh chiến thì mình từ bỏ . Dù mình kiếm đc khá nhiều tiền từ ref nên có lãi. Nhưng đa số ref của mình bị lỗ nên mình bỏ.

Chơi dạng site này 70% bạn sẽ lỗ , 20% hòa , 10% lãi :)

Các bạn chưa hiểu lắm về thể loại này thì phải. Nó là 1 loại hình HYIP trá hình. Với tỷ lệ tái đầu tư bắt buộc thường từ 10%-70%. bản thân nó đã tự động tái đầu tư ở mức để đảm bảo tiền nằm trong hệ thống càng lâu càng tốt. Cho nên nếu chơi đầu tư thì không nên đầu tư quá nhiều vì rủi ro của nó cũng ngang đầu tư HYIP. Admin có thể Scam bất cứ lúc nào. Chi phí để mua script loại như thế này khá rẻ nên những site na ná nhau mọc lên khá nhiều. Có khi 1 admin có vài chục site như thế thì việc nó bỏ scam vài site một lần là dễ hiểu. Cho nên nếu các bạn đầu tư thì một là đầu tư ngay khi site ra 2-3 ngày (càng sớm càng tốt) hoặc những site ra được trên 100 ngày mà vẫn trả tiền đều. Và nếu có đầu tư thì cũng nên đầu tư trong 1 chừng mực nhất định thôi.
like cho mod :)

mình là captchater , ko phải thể hiện nhưng mình là 1 trong những người nghiên cứu kĩ về admin, dạng site này . Và sau 1 thời gian nghiên cứu, chinh chiến thì mình từ bỏ . Dù mình kiếm đc khá nhiều tiền từ ref nên có lãi. Nhưng đa số ref của mình bị lỗ nên mình bỏ.

Mjk ngưỡng mộ cậu nhất về thể loại này đó.
Lúc trước tuy mjk không theo cậu vì lúc đó mjk chưa biết tham gia thế nào nhưng mjk thấy cậu rất giỏi về những site nga đại loại như thế này. Nếu sau này cậu chơi site nga nào cảm thấy uy tín thì inbox mjk theo cậu với nhé, :)

Mjk ngưỡng mộ cậu nhất về thể loại này đó.
Lúc trước tuy mjk không theo cậu vì lúc đó mjk chưa biết tham gia thế nào nhưng mjk thấy cậu rất giỏi về những site nga đại loại như thế này. Nếu sau này cậu chơi site nga nào cảm thấy uy tín thì inbox mjk theo cậu với nhé, :)

Cho minh` theo luôn với nhé :)

Cái này không chơi miễn phí được hả mợ?
site đầu tư mà chơi free thì nghỉ cho khỏe, tốn time. ko đủ tiền trà đá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli