Waiting for Answer Trần quang vũ - buikiemak - 99WMZ(Z419041674409) - vào trả lời

Status
Not open for further replies.

dinhkienphong

Senior
Verified
Reactions
933
MR
0.329
Insuree Balance
55784|1500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-2-pm-22-75-all-bank.273268/|0||0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/dinhkienphong-dich-vu-trung-gian-doi-tien-lien-ngan-hang-chuyen-tien-ngay.287528/
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/go-limit-ppvn-us-rut-vn-us-180-ngay-vcc-lam-docs-go-mc011-ebay-tang-limit-bh-1500-all-bank.359944/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề,

Vào tối ngày 4-06-2014 trí có giao dịch với @buikiemak 99WMZ...và đã gửi tiền bạn ấy đàng hoàng có bill đàng hoàng...Bạn ấy còn report trí với WMZ là sao??

Đây là bằng chứng :

Đoạn Chát trí với Trần quang Vũ giao dịch :

Đây là bill ở gmail + số Z(memo : stk + Trần quang vũ )

Còn đây là đoạn chát của WMZ gửi trí và chờ xác nhận:

Còn đây là bill mình ra xin từ ngân hàng xác thực trí đã gửi + con dấu của ngân hàng:

Trong vòng 24h nếu bạn không pm trí để giải quyết vấn đề này thì mong mod xử lý trí sẽ ra ngân hàng nhờ ngân hàng trợ giúp...

@animax1991, @binh6699 mong 2 mod vào xử lý dùm

Mong giải quyết trong ổn thỏa..

Last edited:
mệt rùi đây. WMZ nó khó ở chỗ này, nói chung nhận Z phải có nội dung

memo: có STK + tên mà...
thực ra tài khoản bình thương thì ko được phép làm ex , phải nên merchat mấy được phép làm ex. và nội dung một đơn hàng nó cần phải đầy đủ như thế này bạn này
" (SELL) Swift Code: BFTVVNVX ( Tùy theo ngân hàng có swift code khác nhau), Account Name: Họ và tên , Account Number: số tài khoản " Thì bên wmz nó mấy biết là bank nào. Nói chung bạn vẫn sẽ có lý gủi bản scan cho nó. Mình khuyên bạn lên bắt khách sell ghi thông tin nhu vậy về sau sẽ dễ hơn

memo: có STK + tên mà...
Nói chung tình huống này ko hiếm ở mmo mình , với tình huống này có thể dẫn tới bị khóa tài khoản nếu như tài khoản wmz chưa có passport. Đây là một tình huống cho các bạn chưa lên merchat mà làm ex

:(Không biết nói câu gì luôn, Chia buồn với rắc rối cậu gặp phải nhé

Hic chí buồn cùng anh. :(

khó đỡ nhỉ các bác :D

Chia buồn với em mong em sớm gỡ dc
Con người sống với nhau chủ yếu là lương tâm và để đức cho con
Chứ sống hại người cũng đâu có kết cục tốt

có vụ này nữa ah ? chia bùn cùng đạika nhé.

thực ra tài khoản bình thương thì ko được phép làm ex , phải nên merchat mấy được phép làm ex. và nội dung một đơn hàng nó cần phải đầy đủ như thế này bạn này
" (SELL) Swift Code: BFTVVNVX ( Tùy theo ngân hàng có swift code khác nhau), Account Name: Họ và tên , Account Number: số tài khoản " Thì bên wmz nó mấy biết là bank nào. Nói chung bạn vẫn sẽ có lý gủi bản scan cho nó. Mình khuyên bạn lên bắt khách sell ghi thông tin nhu vậy về sau sẽ dễ hơn

với nội dung như vậy vẫn ko chắc chắn bạn ah, wmz yêu cầu phải thêm mục xác thực tên trên wmz và tên bank phải trùng tài khoản người bán phải đăng ký >7 ngày , phải là fomal và bắt buộc phải upload cmnd lên để xác thực

với trường hợp của dinhkienphong là refunds wmz 100%

Thằng Cờ hó này chơi mất dạy vãi :eek:

với nội dung như vậy vẫn ko chắc chắn bạn ah, wmz yêu cầu phải thêm mục xác thực tên trên wmz và tên bank phải trùng tài khoản người bán phải đăng ký >7 ngày , phải là fomal và bắt buộc phải upload cmnd lên để xác thực

trời, wmz cũng có vụ refund à tưởng nó là loại tiền gửi rồi không bao giờ có chargeback chứ, vậy nếu ghi "website design" hay đại loại trả cho dịch vụ gì đó thì người ta có đòi $ được không bạn ?

nói chung là cái gì cũng có quy định của nó. Cứ theo đúng quy định thì ko sợ gì, còn ko đúng thì sẽ là lỗ hỏng để kẻ khác lợi dụng.

Muốn làm EX thì việc đầu tiên phải xác minh tài khoản thì mọi giao dịch mới đc xem xét , tin tưởng . Còn ko ver tài khoản thì sẽ chịu nhiều thiệt thòi >.<

Chia buồn nhé!

nói chung là cái gì cũng có quy định của nó. Cứ theo đúng quy định thì ko sợ gì, còn ko đúng thì sẽ là lỗ hỏng để kẻ khác lợi dụng.

Muốn làm EX thì việc đầu tiên phải xác minh tài khoản thì mọi giao dịch mới đc xem xét , tin tưởng . Còn ko ver tài khoản thì sẽ chịu nhiều thiệt thòi >.<

Chia buồn nhé!

Nhiều khi cần Z mua lẻ tẻ vài trăm nên không muốn ver cái acc chi cho mất công, payment mà reversed được thì nguy cơ khác j` dùng paypal :(

Nhiều khi cần Z mua lẻ tẻ vài trăm nên không muốn ver cái acc chi cho mất công, payment mà reversed được thì nguy cơ khác j` dùng paypal :(
cái này mình chịu, nếu muốn an toàn thì mua từ những người uy tín mà cậu tin tưởng hoặc mua từ site auto :)

Đến giờ mình cũng mới biết wmz dispute đc thế này :D Đúng là đạo cao 1 thước , ma cao 1 trượng >.<

Thường thì qua site có mã đơn hàng rùi mà cậu :D , đây chỉ là căn bản thôi nó cũng được 70% rùi

cảm ơn a...

Thường thì qua site có mã đơn hàng rùi mà cậu :D , đây chỉ là căn bản thôi nó cũng được 70% rùi
theo mình được biết một số site bet cũng áp dụng hình thức ver first name và last name rồi
ngay chính mình cũng đang bị locked chưa gỡ được , webmoney yêu cầu refunds

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week