SCAM TRẦN NGUYỄN HOÀN MỸ 1 CON TINH TRÙNG DỊ DẠNG FAKE SKYPE

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.001
$963.88
Service Details
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian.169701/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mẹ nó đêm đang ngủ mà nó lừa khách để cho khách call mình dậy tức lắm chứ
Thằng này sống dai thật mãi hok chịu chết đi nó sống bằng cái nghề nhục nhã
Cũng may khách tỉnh nên chuyển số VCB trên topic mình cho nên tiền mình nhận đây rồi hok mất dc
Nge khách bảo nó fake cái Skype : là zduonq1980z Nick chính chủ là zduong1980z

Và hiện tại còn 1 con cờ Hó nữa fake skype mình nữa

Nick skype đang đi scam là duongnd1980 giống nick yahoo mình do mình xài skype sau này nên khi đăng ký nick duongnd1980 thì nick này đã có người đăng ký rồi thì ra con chó nó đã chuẩn bị trước

Nick giả đây anh em chú ý nhé

Và thông báo cho anh em biết là mình chỉ dùng nick skype có add sẵn trên nick 4 rum là zduong1980z anh em cẩn thận coi chừng giả mạo

Nhắn với mấy thằng chó scam chúng mày là làm người không đáng còn bày đặt làm chó

Ôi,đăng ký nick skype trước cả chính chủ,làm ăn có tính toán trước sau,chu đáo thật,thảo nào chẳng giàu:D

:D giao dịch - em cứ kick biểu tượng dưới avatar cho nó chắc cú - chẳng thằng nào fake được cái đó - trừ khi acc mmo4me của các bác bị hack

Mẹ nó đêm đang ngủ mà nó lừa khách để cho khách call mình dậy tức lắm chứ
Thằng này sống dai thật mãi hok chịu chết đi nó sống bằng cái nghề nhục nhã
Cũng may khách tỉnh nên chuyển số VCB trên topic mình cho nên tiền mình nhận đây rồi hok mất dc
Nge khách bảo nó fake cái Skype : là zduonq1980z Nick chính chủ là zduong1980z

Và hiện tại còn 1 con cờ Hó nữa fake skype mình nữa

Nick skype đang đi scam là duongnd1980 giống nick yahoo mình do mình xài skype sau này nên khi đăng ký nick duongnd1980 thì nick này đã có người đăng ký rồi thì ra con chó nó đã chuẩn bị trước

Nick giả đây anh em chú ý nhé

Và thông báo cho anh em biết là mình chỉ dùng nick skype có add sẵn trên nick 4 rum là zduong1980z anh em cẩn thận coi chừng giả mạo

Nhắn với mấy thằng chó scam chúng mày là làm người không đáng còn bày đặt làm chó

công nhân con tinh trùng khuyết tật đó sống dai thật

công nhân con tinh trùng khuyết tật đó sống dai thật
nó sống dai vì ko ai dám làm gì nó :p
Tối ngày báo CA CA mà chẳng thấy báo hay là làm gì, lên dọa để ngồi hi vọng thằng kia sợ PM trả tiền :p

Hồi tháng 4 thằng này lừa mình 800k đau vl, tuy rằng số tiền ít, cơ mà 800k lúc đó còn cần thiết hơn 10 củ hiện giờ. Scam đúng lúc cần tiền nhất,thốn vãi.
Sao nó không ra đường xe đụng chết cha cho rồi :oops::oops::oops:

ACE chỉ cần COPY & PASTE info từ cái nick & topic chính chủ trên đây.

Ngoài ra có thể Google info cho thêm phần chắc ăn, nhiều khi phát hiện trược scammer từ Google đấy.

Hồi tháng 4 thằng này lừa mình 800k đau vl, tuy rằng số tiền ít, cơ mà 800k lúc đó còn cần thiết hơn 10 củ hiện giờ. Scam đúng lúc cần tiền nhất,thốn vãi.
Sao nó không ra đường xe đụng chết cha cho rồi :oops::oops::oops:
Nó làm thế sau này con cái nó hưởng , gieo quả nào gặt quả đó mà !

Cũng khá là khó để biết id có đúng không vì skype hide id
Chủ thớt lúc nào rảnh cho mình team wiew bank số tiền bạn đã chuyển để mình refund cho bạn

trước m cũng bảo mấy bác làm dịch vụ rồi.
tạo cái nick gd ngắn nhất có thể + tự fake 1 list acc chính luôn
để lúc mấy thằng scam có thấy nó muốn fake cái acc, cũng chả còn acc để fake, vì m đã fake ở trên hết rồi.
chậm mà chắc, còn hơn suốt ngày lo thom thóp giải trình trong mục scam.

Qủa nhiên là Hoàn Mỹ . infor fake ae à , mong được gặp nó 1 lần

đúng như cái tên...sinh ra để bán cam...bán toàn cam nhỏ lẻ..để tránh tội :))..Có khi nào nó đang vào topic ngồi cười khẩy ko nhỉ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week