[Trafficsia] Tuyển ref upgrade kiếm 3-4$/ngày - cắm vps không phải làm gì - review hàng ngày

buitientung

Master
Verified
Reactions
785
MR
2.883
Insuree Balance
14965|456.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
(LƯU Ý: thành viên free không nên chơi vì kO thể kiếm được thu nhập nếu không nâng cấp, yêu cầu tối thiểu có 30$ nâng cấp)
link ref: http://trafficsia.com/?ref=tung
(Nếu chỉ cắm trên máy tính thì có thể ref bình thường, còn nếu muốn cắm trên VPS thì đọc chú ý bên dưới trước khi ref nhé - rất quan trọng nếu muốn cắm được VPS)
Proof mình nhận được nhiều rồi bên dưới là mấy cái mình hoạ:

Thông tin:
Đây là site surf kiếm tiền, thời gian surf mỗi page là 20s bạn sẽ được 1 TEP.
Mức chuyển đổi TEP thành tiền: 10.000 TEP = 1$

Sau khi nâng cấp Gold member:
Min pay 10$ - thời gian thanh toán từ 7-14 ngày
Mở được tính năng autosurf (chỉ dành cho thành viên Gold member )
Khi surf được x10 TEP so với thành viên free nên 1 ngày có thể kiếm được 40k TEP tương đương 4$
Chế độ ref của mình: Mình bonus 5000 TEP cho các bạn đăng ký và nâng cấp account chiến, bằng cách sử dụng code này khi đăng ký, điền vào mục "promo code" nhé: d902c-fa2e8-47a38 (Xin vui lòng, KHÔNG sử dụng code nếu bạn không có ý định nâng cấp account)
KHI NÀO PROMO BỊ SỬ DỤNG HẾT THÌ PM DƯỚI TOPIC ĐỂ MÌNH CẬP NHẬT NHÉ

Chú ý quan trọng:
Các bạn cần sắm 1 con VPS trước, sau đó đăng ký ref bằng ip con vps đó, lúc deposit tiền nâng cấp cũng trong đó luôn. Chứ giờ nó mới cập nhật, nên nếu các bạn đăng ký trên ip của PC lúc surf cắm trên VPS ip US hay ip khác là bung ra ngoài liền - không surf được.
VPS die cũng không lo, chỉ cần ip vẫn là country giống với lúc trước là được - không cần giống ip
Mình treo VPS ip Nhật, ăn ngon, pay đều

Cách chơi:
1. Nâng cấp gói : Sau khi login , vào Store -> Membership -> ở mục Gold Membership chọn Buy Now . Điền địa chỉ mail paypal của bạn vào rồi các bước xác nhận chuyển tiền tiếp theo nhé .

2. Treo exchange traffic : từ trang chủ , vào Traffic Exchange -> Setting -> Automated surf system chọn ON -> Update . Xong vào tab Traffic kế bên tab setting -> bấm vào quả cầu hình trái đất Surf (x1 TEP)

3. Treo VPS: vào VPS và làm như bước 2, khoảng 4-5 tiếng check 1 lần, F5 nếu nó bị đứng lại ở trang trắng

Bên cạnh đó site còn có thể kiếm tiền được bằng cách follow twitter nữa, mỗi cái follow là x30 TE đó, ai chăm làm cái này thì nhanh lên tiền nữa.
Mọi thắc mắc các bạn coment dưới bài viết này, mình sẽ trả lời và cập nhật liên tục hàng ngày.

thank all

Last edited:
Last edited:
up lên cái

up lên cái, hôm nay surf ổn, chạy phà phà luôn

bạn cho mình hỏi làm sao để nhận $ thế thấyn ó chạy ra TEP mà ko có $
Traffic Exchange Points (TEP) 11,742.00
vào phần withdraw rồi chọn convert point nhé b

vps ip ko phải Việt Nam mà cungz login paypal vào để upgrade. ko sợ bị limited à
mình vào paypal vn bằng ip japan, không hề gì nhé bạn, vì paypal nó không cấm bạn đi du lịch, miễn sao đừng có mấy phút mà đang ở vn lại sang us ngay là không được.
Proof 4 mới nhận đây

hôm nay bị ra tab trắng nhiều, có ai bị vậy không nhỉ

Cách chơi:
1. Nâng cấp gói : Sau khi login , vào Store -> Membership -> ở mục Gold Membership chọn Buy Now . Điền địa chỉ mail paypal của bạn vào rồi các bước xác nhận chuyển tiền tiếp theo nhé .

2. Treo exchange traffic : từ trang chủ , vào Traffic Exchange -> Setting -> Automated surf system chọn ON -> Update . Xong vào tab Traffic kế bên tab setting -> bấm vào quả cầu hình trái đất Surf (x1 TEP)

3. Treo VPS: vào VPS và làm như bước 2, khoảng 4-5 tiếng check 1 lần, F5 nếu nó bị đứng lại ở trang trắng
nâng cấp rồi mà x1 TEP là sao nhỉ

nâng cấp rồi mà x1 TEP là sao nhỉ
cái đấy nó mặc định hiển thị là x1 thôi bạn, nhưng lúc bạn surf nó sẽ x10 cho mỗi page, bạn surf thì biết ngay mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom