Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Lãi giờ xuống dưới 1% rồi :D. Ai còn vương vấn $ trong acc cố gắng bòn rút nốt. Ngày chia tay ko còn xa ;)

Ngày đó ...... ngày đó sẽ ko xa và chúng ta là người chiến thắng :rolleyes:

600 pack mà có 0.12 xu/h :D. Chắc rút hết tháng này rồi thôi chứ lãi thế này bù sao được membership fee :D

Sao lãi thấp nhỉ, chờ dài cổ 2 ngày vẫn chưa đủ min rút, hehe

Thím đầu tư ngang em 900 xu ban đầu nên giờ chắc giống em. :D 1 ngày với repur 50/50 thì được khoảng 3 xu vào earning balance. 2 ngày mới có 6 xu. Đợi thêm 2 hôm nữa đi o_O

3 ngày mới đủ min rút, ngày ấy k còn xa............ nốt site này e tạm lui về quê ở ẩn 1 thời gian, chán invest dồi. :oops:

3 ngày mới đủ min rút, ngày ấy k còn xa............ nốt site này e tạm lui về quê ở ẩn 1 thời gian, chán invest dồi. :oops:

Ở ẩn nhớ mua rác để chất đầy nhà nhé :D.

chắc cũng lui về ở ẩn bùn vui cùng chứng khoán thâu :rolleyes:

Up lên cho có khí thế :D

Biết ngay trên fb bắt đầu kêu "surf ads but no earnings" mà :D
Hơn 600 pack mà được có 0.1 xu/giờ thì mấy người dưới 300 pack chắc phải 3-4h mới thấy nó nhích một tí :rolleyes:

Biết ngay trên fb bắt đầu kêu "surf ads but no earnings" mà :D
Hơn 600 pack mà được có 0.1 xu/giờ thì mấy người dưới 300 pack chắc phải 3-4h mới thấy nó nhích một tí :rolleyes:

nó nhích là mừng rầu :rolleyes:

nó nhích là mừng rầu :rolleyes:

Còn 1 tuần nữa là hết membership rồi. :oops: Thím có định extend ko hay thôi. Rút nốt tháng này rồi bay :D

Còn 1 tuần nữa là hết membership rồi. :oops: Thím có định extend ko hay thôi. Rút nốt tháng này rồi bay :D

còn e xì tích giề nữa cơ mà hình như ko có mêm bờ shíp thì vẫn đc chia tiền thì phải :oops:

còn e xì tích giề nữa cơ mà hình như ko có mêm bờ shíp thì vẫn đc chia tiền thì phải :oops:

Ko có membership là ko đc chia tiền đâu :oops:

Có ông trong công ty mua 300 triệu tiền cổ phiếu Gas cách đây mấy tháng có giá 32k, giờ nó lên 56k rồi mà vẫn chưa bán. Hồi đó ông bảo em mua mà em nhát éo mua xu nào. Không thì giờ em có cái nhà rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week