Help Traffic thực thì sao nhỉ anh em offer cho e cái ý kiến............................................

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.048
Hiện tại e đang muốn chiến dạng site như sharecash, dollarupload, firecash.......................... với traffic thực. no cheat

nhưng ko biết site nào uy tín + pay cao cho 1 con off hoàn thành. vì traffic thực nên cần chọn site good. pro nào cho e ý kiến với nhé.

Hiện tại e đang muốn chiến dạng site như sharecash, dollarupload, firecash.......................... với traffic thực. no cheat

nhưng ko biết site nào uy tín + pay cao cho 1 con off hoàn thành. vì traffic thực nên cần chọn site good. pro nào cho e ý kiến với nhé.

Mình chưa hiểu lắm ý của bạn, bạn định làm 1 site nhu firecash hay định promote offer thôi ? Nếu là làm site thì bạn cố gắng traffic thực nhưng mem cheat thì cũng thế. Còn nếu định promote offer CPA thôi, thì hãy reg acc network chứ làm cho bon site offer làm gì.

Mình chưa hiểu lắm ý của bạn, bạn định làm 1 site nhu firecash hay định promote offer thôi ? Nếu là làm site thì bạn cố gắng traffic thực nhưng mem cheat thì cũng thế. Còn nếu định promote offer CPA thôi, thì hãy reg acc network chứ làm cho bon site offer làm gì.

bạn ý chắc muốn làm off, nhưng chỉ có 1 giới hạn nào đó về lượng ip nên cần tìm site kiếm được nhiều. chứ k phải là làm admin site

thì e đi quảng cáo link rùi người ta vô dowload thôi. chứ network thì e đâu biết là gì

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

traffic thật hả bạn ? nước nào thế ? có khoảng bao nhiêu ip ?

bao nhiêu ip là sao nhỉ. e k hiểu

cái này dựa vô khả năng spam thôi

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

vừa biết 1 cao thủ với nick DDuu. pm nhé :D

traimo91 muốn nói gì vậy ?

Anh ý muốn nói là bạn nên liên lạc chị DDuu để học hỏi :)

haiz. cũng vậy thôi. cám ơn nhã ý của bạn traimo91 nhé vì các pro thì có bao giờ share kinh nghiệm đâu. với phương trâm của các pro là share là nát mà. chán lắm cơ.

thôi thì tự cứu mình trước khi nhờ người khác giúp

ps: e đã pm nhiều pro rồi. ---------> nản

Last edited by a moderator:
haiz. cũng vậy thôi. cám ơn nhã ý của bạn traimo91 nhé vì các pro thì có bao giờ share kinh nghiệm đâu. với phương trâm của các pro là share là nát mà. chán lắm cơ.

thế bạn mở cái topic này làm gì?:S

thế bạn mở cái topic này làm gì?:S

e cũng đã tính đến câu hỏi này. không phải nổ đâu nhé :binhsua01:

ý e ở đây là kinh nghiêm xương máu ................ phải giải thích như thế nào nhỉ. là kinh nghiệm kiếm $ ý..... cũng chẳng biết giải thích sao nữa. mong là có người hiểu

Kiếm $ là thế nào ạ em không biết offfer là gì đá lên hộ

toàn pro giả nai thôi. trên chatbox thì chém ầm ầm. haizzzzzzzzzzzzzzzzz

vẫn chưa ai giúp e câu trả lời mà e cần hỏi kìa. site nào good và pay cao nhất ?

thanks các pro nhé

Sao ko chơi hết mấy site lớn luôn .,còn site nào pay cao nhất thì ko thể nói đến đc vì giá tiền off mỗi site khác nhau , cùng 1 off site này cao site kia thấp và ngược lại nói chung thang nào uy tín xúc thôi.

Đúng là miếng cơm của họ nên có thể họ không cho. nhưng bạn cứ hỏi đi biết đâu lại đc. Không phải ai cũng xấu đâu. Cứ như mình học đc cái j mình bô bô ra hết =))

Đúng là miếng cơm của họ nên có thể họ không cho. nhưng bạn cứ hỏi đi biết đâu lại đc. Không phải ai cũng xấu đâu. Cứ như mình học đc cái j mình bô bô ra hết =))

chắc mềnh phải pm ngay traimo91 mới dc. :binhsua07:

toàn pro giả nai thôi. trên chatbox thì chém ầm ầm. haizzzzzzzzzzzzzzzzz

vẫn chưa ai giúp e câu trả lời mà e cần hỏi kìa. site nào good và pay cao nhất ?

thanks các pro nhé

Traffic thực của bạn là traffic nước nào? Nếu là EU thì chơi với Uploadgold.info là good nhất. Mình đã từng chơi nó và thấy offer EU khá ngon. Giờ mình chia tay với nó rồi vì ko phù hợp vs trafic của mình :binhsua03: Thân

Traffic thực của bạn là traffic nước nào? Nếu là EU thì chơi với Uploadgold.info là good nhất. Mình đã từng chơi nó và thấy offer EU khá ngon. Giờ mình chia tay với nó rồi vì ko phù hợp vs trafic của mình :binhsua03: Thân

eu là toàn bộ liên minh châu âu hay gì vậy a ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom