Ask Tradingview - Black Friday - giảm giá up to 60%

anhthucfx

Junior
Reactions
224
MR
21.202
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại trên Tradingview đang có chương trình khuyến mãi lớn nhất năm vào dịp Black Friday.

TradingView Black Friday là chương trình giảm giá thường niên dành cho các Trader khi đăng ký các gói trả phí Pro, Pro+ và Premium để sử dụng những tính năng, công cụ phân tích dữ liệu nâng cao từ nền tảng TradingView.
Tradingview.

Hằng năm thì Thức thường chọn dịp này để gia hạn thường niên cho tài khoản của mình.

Trên tradingview có 4 loại tài khoản gồm:

Basic (Free): Bạn có thể đăng ký và sử dụng mà không cần phải trả một khoản phí nào. Tuy nhiên nó sẽ bị hạn chế một số tính năng nâng cao. Với lại hay có quảng cáo chèn vào những lúc bạn phân tích.

Về trả phí thì có 3 loại: Pro, Pro + và Premium

Điểm chung là khi dùng bản trả phí, bạn không còn phải chịu những quảng cáo chèn vào nữa.

Với mỗi nâng cấp, thì các tính năng nâng cao của bạn được mở rộng hơn.
Chi tiết các bạn có thể tham khảo ở đây, tradingview có mô tả, so sánh rất kỹ lưỡng

Nếu các bạn đang giao dịch Forex, Chứng khoán, Chứng khoán phái sinh, Crypto,.. thì đây là một nền tảng, một công cụ phân tích giao dịch không thể thiếu cho các traders. Tất cả chỉ gói gọn trong nền tảng này, bạn không cần phải luân chuyển giữa phần mềm này, kia.

Ngoài ra, đây cũng là một mạng xã hội cho các nhà giao dịch, nhà đầu tư. Tham khảo, đăng phân tích và giao lưu với các nhà đầu tư trên khắp thế giới.

Tradingview là một nền tảng đa ngôn ngữ, sử dụng được ở hầu hết các thiết bị, với kho chỉ báo, tính năng đồ sộ của mình, giúp các traders thỏa sức khám phá, vận dụng vào phân tích của mình.

Và cuối cùng, khi bạn là người mới, đăng ký sử dụng nền tảng các bản trả phí dưới link giới thiệu của mình, thì cả bạn, và mình, đều được bonus 30$ từ Tradingview.

Các bạn click vào link này nhé:

Bất kỳ thắc mắc nào của bạn khi sử dụng TradingView có thể Comment phía dưới bài viết.

Nếu có nhiều bạn mới cần hỏi, tham khảo, hoặc cần hướng dẫn sử dụng như thế nào để hiệu quả, thì Thức sẽ lập một topic riêng giới thiệu về các tính năng hiệu quả nhất trên Tradingview cho các bạn.

Chúc các bạn giao dịch thành công.

ai theo trường phái price aciton thì cần gì mua, dùng free thấy ổn rồi, nếu cần backtest gì thì tạo tài khoản acc dùng thử 30 ngày :)
mình chỉ trade khung m1 cặp tiền EU, ai đồng đạo ib nói chuyện nào

ai theo trường phái price aciton thì cần gì mua, dùng free thấy ổn rồi, nếu cần backtest gì thì tạo tài khoản acc dùng thử 30 ngày :)
đúng rồi bạn, mỗi người một cách dùng thôi, họ phục vụ cho nhiều đối tượng mà

mình trade cả chứng khoán, crypto,.... quan sát nhiều thị trường, nên mình hay dùng đa khung thời gian, với các alert để không nhìn màn hình,...

À mình có 1 topic trade hằng ngày

Mời bạn qua giao lưu, chia sẻ phân tích bên này cho vui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back