Other Trả lời câu hỏi và nhận thưởng từ $0,1 - $0,5 (PM)

Status
Not open for further replies.

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,325
MR
0.600
Insuree Balance
2463|101.79
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đặt cái Prefix là Others không biết có bị sai không, nếu sai thì Mod sửa lại hộ mình chút.

Trên website của mình mới mở mấy chương trình thi nho nhỏ, cũng khá đơn giản, chỉ việc trả lời đúng câu hỏi và nhận tiền :D Một cuộc thi sẽ có phần thưởng cho 3 người, xếp hạng theo trả lời đúng và nhanh nhất. Giải thưởng lần lượt là $0,5, $0,3 và $0,1 cho 3 vị trí.

Các bạn vào đây để kiểm tra thường xuyên nhé, có lúc mình mở ra mà chưa cập nhật trên forum được vì dùng IP công cộng

Để tham gia thì bạn vào phần cuộc thi (link dưới) rồi đọc câu hỏi, để lại trả lời và tài khoản PM phía dưới comment (comment ở link dưới nhé, không phải ở diễn đàn nhé), mình sẽ kiểm tra và trả thưởng sau 24 giờ sau khi cuộc thi đó được mở ra.

http://recordshyip.com/blog/recordshyip-contest-december-2013-daily-contest-5th/ (Vòng thứ 5)

Đây là Cuộc thi theo ngày, sẽ được mở 2 lần/tuần, sắp tới sẽ có thêm thi tuần và tháng, mình sẽ cập nhật sau.

Chúc các bạn may mắn :D

Last edited:
Mình đã thấy 1 comment, các bạn comment bằng tiếng anh nhé :)
Thân :D

đã cmt

Đã thanh toán xong, contest hôm nay đã xong :D
Bạn nào nhận được tiền rảnh thì để lại proof ở đây nhé :D
Thanks.

The amount of 0.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2774470->U2470348. Memo: RecordsHYIP Contest 1st winner.. Date: 17:07 11.12.13. Batch: 43512258.
Thánks bác :D

Vòng 2 đã khởi động :D
Chúc mọi người may mắn :D

thớt cho mình hỏi contest thứ 2 có đặt nhầm link không? Inv Global Ltd nhưng link lại là của delta-traders, vì mình không phải dân hyip nên không biết :) thớt khẳng định cái để trả lời :D

Đã trả lời :D

17:09 11.12.13 Receive 43512368 U2774470
RecordsHYIP.com +0.3 Received Payment 0.3 USD from account U2774470. Memo: RecordsHYIP Contest - 2nd winner.

thanh kiu chủ top

thớt cho mình hỏi contest thứ 2 có đặt nhầm link không? Inv Global Ltd nhưng link lại là của delta-traders, vì mình không phải dân hyip nên không biết :) thớt khẳng định cái để trả lời :D
Chào bạn, đây là lỗi của mình nên đặt nhầm link :D
Mình cũng thấy comment của bạn rồi, mình sẽ bonus bạn tối nhé :D
Cũng có mấy bạn comment đúng r` :D Mà để tối mới tổng kết :D

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ :D

Đã trao giải vòng 2 xong :D

đã nhận thưởng :D

The amount of 0.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2774470->Uxxxxxx. Memo: RecordsHYIP Contest - 1st winner.. Date: 02:07 14.12.13. Batch: 43705506.

Đã update thêm vòng 3.

Đã trao giải xong, các bnaj có thể vào link trên để kiểm tra thường xuyên hơn :D
Cảm ơn đã tham gia :D

Đã xong vòng 4, có mấy bạn đã comment, mình thấy rồi, cảm ơn các bạn đã tham gia
Dạo này mạng chậm quá, mình về nhà thì k vào được web gì để kiểm tra nên chưa gửi tiền thưởng được.
Mình sẽ gửi khi mạng ổn định trở lại sớm nhất
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ ^^

còn k nhỉ :D

còn k nhỉ :D
Còn bạn, nhưng mà đợt sau mình mới mở lại được
Dạo này đứt cáp mà mạng ở nhà mình k vào được web, lần cuối mới xong cũng chưa trao giải nữa :(
Chắc phải tuần sau mới ổn định lại :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week