Announce Trả lời câu hỏi hay để nhận thưởng 0.5MR

Facebook Post - 1200x630.png

Chào các bạn,

Kiến thức là thứ không bao giờ chúng ta học hết nên sẽ có nhiều điều mà chúng ta chưa biết, và luôn có nhiều người cần câu trả lời cho một vấn đề nào đó của họ. Vì điều này, BQT quyết định tạo thêm động lực để tất cả Members Forum cùng nhau hỏicùng nhau trả lời chia sẻ kiến thức nhiều hơn và còn nhận thưởng.

Lần đầu tiên tại Việt Nam, các bạn trả lời câu hỏi của người khác và nhận thưởng 0.5MR cho câu trả lời hay nhất:
  1. Bạn vào BOX này, tìm các Topic chưa được trả lời trong BOX: https://mmo4me.com/forums/questions-answers.13/
  2. Trả lời câu hỏi của người tạo Topic
  3. Câu trả lời của bạn được chủ Topic "Mark as solution"
    • Chủ Topic có thể thu hồi lệnh Mark as solution và gửi cho một câu trả lời khác hay hơn. Khi trường hợp này xảy ra thì phần thưởng cũng sẽ bị thu hồi!
  4. Áp dụng các Topic mới được tạo trong vòng 15 ngày.

Hãy cùng MMO4ME tạo nên một kho tàng kiến thức rộng lớn và đầy đủ nhất cho tất cả mọi người cùng phát triển nha. Chúc tất cả Members có được nhiều thông tin quý giá và luôn kiếm được thật nhiều tiền.

PS: Nếu bạn chưa biết MR là gì thì có thể tham khảo Topic sau: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point-mr.417932/

BQT MMO4ME,
Thân

Chỉ xác nhận 1 bài viết thì chỉ 1 lần thui ạ
có thể chuyển cho sang người khác cũn đc nha
lúc nãy mình có xác nhận cho 1 Rep, xong làm phát nữa thì ko dc

Mỗi Topic chỉ có thể xác nhận 1 Reply hay nhất thôi. Khi bạn bấm Reply khác hay hơn thì Reply cũ sẽ tự động bị gỡ ra.

Bạn còn thắc mắc gì không nhỉ?
Ko ạ, vì mình đã làm như bạn nói và cũng thấy đúng như bạn nói rồi!
Thank you

Ko ạ, vì mình đã làm như bạn nói và cũng thấy đúng như bạn nói rồi!
Thank you
Cứ hỏi nhiều, rồi ai trả lời hay bấm để họ được hệ thống tự thưởng nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom