Ask Trả lại tiền trước đây Scam thì thế nào?

Status
Not open for further replies.

LinkServices

Junior
Reactions
115
MR
1.016
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xin chào Admin @Shin!

Trước đây kinh tế còn khó khăn và chưa đủ chín chắn. Mình có Scam và mong muốn hoàn lại tiền cho các bạn đã bị Scam. Vậy nên hôm nay mình xin lập topic này nhằm trả lại tiền cho những bạn bị Scam.
Vậy rất mong được sự hợp tác từ Admin @Shin và các bạn đã bị Scam.

Xin cảm ơn Admin rất nhiều!

Trả tui 100$ hôm bữa bạn Ccam mình nhé , tầm 5 năm rồi m vẫn nhớ nha .. gửi lại momo cho m , cảm ơn nha . 0987667656 momo
Mình chỉ trả đúng chủ thôi bác ạ! Mình sẽ tạo 1 Group để Admin @Shin và những bạn liên quan giải quyết qua group mình sẽ trả lại ạ!

Upvote 0
bạn còn nhớ bạn đã scam ai không ? những người thay đổi ních mới như mình bạn còn nhớ không , thui trả 100$ đi nha.
Chờ Admin xử lý thôi bác ạ! Mình lập Thread lên để mong được xử lý. Rất mong bạn thông cảm nha! Mình sẽ cố gắng xử lý từng trường hợp một cùng Admin @Shin ạ!

Upvote 0
Chờ admin trang cec.vn lên trả lại xèng từ hơn 5 năm trước mà mãi chẳng thấy

Upvote 0
Xin chào Admin @Shin!

Trước đây kinh tế còn khó khăn và chưa đủ chín chắn. Mình có Scam và mong muốn hoàn lại tiền cho các bạn đã bị Scam. Vậy nên hôm nay mình xin lập topic này nhằm trả lại tiền cho những bạn bị Scam.

trước có đi scam paypal k nhỉ.
lúc trước bị scam cái paypal 50$ @@

Upvote 0
Cũng có đôi lần Trung gian biết scam nên hold tiền để trả lại cho người bị hại bác ạ! Nên cũng mong muốn xử lý cho xong!

Upvote 0
Xin chào Admin @Shin!

bác thực sự hoàn lương thật à @@

Upvote 0
Có trả lãi không bác , chứ giờ bác cũng xx tài khoản rồi kaka

Upvote 0
số tiền hồi đó bạn scam lẽ ra tui mua được trái trứng, nở ra con gà, có khi giờ tui đã là chủ của một trang trại. những mất mát đó bạn có đền nổi hok
sự ngây thơ hồn nhiên tuổi mộng mơ của tui đã bị bạn và dòng đời này vùi dập, bạn có đền nổi hôn

Upvote 0
số tiền hồi đó bạn scam lẽ ra tui mua được trái trứng, nở ra con gà, có khi giờ tui đã là chủ của một trang trại. những mất mát đó bạn có đền nổi hok
sự ngây thơ hồn nhiên tuổi mộng mơ của tui đã bị bạn và dòng đời này vùi dập, bạn có đền nổi hôn
Thế hãy hỏi những người đã nhờ tiu giúp đỡ mới kiếm được nhiều tiền. Hồi đó chắc t ko public chắc ko có một MMO bây giờ đâu bạn ạ!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week