New Town Star - Game Xây Dựng Thành Phố

Zen

Newbie
Reactions
116
MR
24.119
Insuree Balance
99|100

Town Star là một game NFT mang phong cách xây dựng thành phố. Nếu bạn đã từng chơi Nông trại vui vẻ, happy city hay Simcity thì bạn sẽ không còn xa lạ gì với lối chơi của Town Star nữa. Người chơi sẽ có nhiệm vụ trồng trọt, thu thập tài nguyên và tạo nguyên vật liệu để xây dựng nhiều tòa nhà lớn. Cuối cùng từ một trang trại nhỏ sẽ phát triển thành một thị trấn đầy sôi động.

Điều thú vị về Town Star là game cực kỳ có tính cạnh tranh. Mỗi vòng sẽ diễn ra trong một tuần, trong thời gian đó người chơi sẽ tối ưu hóa trang trại và cố gắng kiếm nhiều điểm nhất có thể. Những người chơi có điểm số cao sẽ nhận được phần thưởng là token GALA và một số phần thưởng khác.

Hướng dẫn đăng ký tài khoản GALA Games

Bạn nên đăng ký một tài khoản trên GALA Games trước khi bắt đầu trò chơi. Tất nhiên bạn cũng có thể chơi Town Star mà không cần tài khoản nhưng thị trấn mà bạn xây dựng sẽ không được lưu giữ và bạn sẽ phải làm lại tất cả từ con số 0 trong lần thứ 2 quay trở lại. Ngoài ra bạn cũng sẽ không nhận được bất kỳ phần thưởng nào cho việc chơi chế độ thử nghiệm.

Đăng ký tài khoản GALA Games rất đơn giản. Bạn truy cập vào app.gala.games chọn “Register

cach-choi-town-star-1

Sau đó điền đầy đủ các thông tin và nhấn “Create Account” để đăng ký tài khoản

cach-choi-town-star-2

Sau cùng bạn chọn “Game” và nhấn “Play now” để chơi game

cach-choi-town-star-33

Dự án này chơi mang tính chất giải trí nhiều hơn là kiếm tiền. Vì giờ chỉ có giải thưởng cho TOP 500 chứ chưa kiếm được tiền trong Game.

Tìm hiểu thêm về dự án tại: https://app.gala.games/

Dạo này mấy game nft mọc lên nhan nhản nhỉ

Dạo này mấy game nft mọc lên nhan nhản nhỉ
Rất nhiều, đó là mình xem cái nào đỡ rác thì mới đưa về cho ae xem tham khảo cơ hội.

con này ngon. game khá hay. có đều phải treo auto sell liên tục. em ôm từ lúc 0.02$ chưa list binance.

con này ngon. game khá hay. có đều phải treo auto sell liên tục. em ôm từ lúc 0.02$ chưa list binance.
GALA giờ là 0.08. Vậy là x4 rồi

GALA giờ là 0.08. Vậy là x4 rồi
Token hiện dùng để làm gì vậy bạn. Trước mình có chơi thử, phần free có dùng token đâu. Mà game thì chỉ chơi rồi xếp hạng thưởng nên mình cũng chưa hiểu phần token mua vào để làm gì trong game.

Token hiện dùng để làm gì vậy bạn. Trước mình có chơi thử, phần free có dùng token đâu. Mà game thì chỉ chơi rồi xếp hạng thưởng nên mình cũng chưa hiểu phần token mua vào để làm gì trong game.
con này nó dùng trong game mua NFT buff cho farm trên chợ với mua vật phẩm thay thế tiền trong game để đua top. 1 tuần reset mùa giải 1 lần. nó còn 4 game đang beta. game chỉ là 1 phần thôi. phần lớn gala được đào ra từ node.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,412
Latest member
fb68fund
Back
Top Bottom